Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Thư ký xuất bản tại Hà Nội
Công Ty Cổ Phần Sách Alpha
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Gửi đăng ký giấy phép.
- Theo dõi gửi/ nhận hợp đồng, sách mẫu, sách tặng.
- Theo dõi thanh toán nhuận bút tác giả.
- Quản lý, lưu trữ hồ sơ/ tài liệu/ sách mẫu.
- Các công việc trợ lý/ hành chính khác theo phân công của cấp trên.
Yêu cầu công việc
- Trình độ: Tốt nghiệp đại học trở lên các khối xã hội.
* Kỹ năng:
- Sử dụng tốt vi tính văn phòng.
- Cẩn thận, tỉ mỉ, chu đáo, nhanh nhẹn.
- Có khả năng sắp xếp, phân loại, lưu trữ giấy tờ.
- Yêu thích sách và có hiểu biết cơ bản về thị trường sách.
- Không yêu cầu kinh nghiệm.
* Phẩm chất:
- Thân thiện, nhiệt tình, có khả năng hòa nhập nhóm và văn hóa công ty.
- Trung thực, cẩn thận và tỉ mỉ trong công việc.
* Ưu tiên:
- Nhanh nhẹn, yêu thích sách.
- Tốt nghiệp các ngành liên quan đến luật, hành chính - nhân sự, xuất bản.
Thông tin khác
- Cơ hội thăng tiến cao trong nghề nghiệp.
- Được phát huy tối đa sở trưởng của mình, làm việc với các hệ thống lớn hàng đầu Việt Nam.
- CV kèm ảnh (có thể tải mẫu tại đây https://1drv.ms/x/s!AkveZoQqWd--a_FZFKz406Bv8jk hoặc CV tự viết).
- Thư ứng tuyển (3 nội dung bắt buộc: lý do bạn chọn Alpha Books, lý do Alpha Books nên chọn bạn và 01 góp ý cho Alpha Books ở bất kỳ mảng nào).
- Chỉ nhận qua email: tuyendung@alphabooks.vn, tiêu đề ghi rõ: “Sub: Ung tuyen Thu ky Xuat ban - [Ten ung vien]”.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Cổ Phần Sách Alpha
176 Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
Người liên hệ: Mai Thị Thủy
- Alpha Books: Là thương hiệu hàng đầu về sách kinh tế và quản trị kinh doanh tại Việt Nam, là đơn vị tiên phong trong lĩnh vực mua bản quyền dịch và xuất bản các tác phẩm có giá trị và nổi tiếng của các nhà xuất bản hàng đầu của Mỹ, Anh...
- Thành lập từ 2005 đến nay, với đội ngũ trên 60 người, có chi nhánh tại TP.HCM, Alpha Books đang ngày càng lớn mạnh.
- Hiện nay, Alpha Books đang có nhu cầu tuyển dụng nhân viên kinh doanh để phát triển thị trường tỉnh.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Biên tập viên nội dung Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Chuyên viên tuyển dụng, đào tạo Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Nhân viên kinh doanh tại Hà Nội Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Nhân viên kế toán tổng hợp Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Nhân viên PR, marketing Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Biên tập viên dòng sách khoa học, giáo dục, công nghệ Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Chuyên viên bản quyền và hợp tác textbook Công Ty Cổ Phần Sách Alpha Thỏa thuận Hà Nội
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Bác sĩ Việt và những nghiên cứu Nội tiết được quốc tế ghi nhận
Du Lịch Bình Minh: Chọn tour miền Tây theo quỹ thời gian thay vì điểm đến
Nam Long Experience 2026: Sức hút từ bất động sản giá trị thực
FPTU, FPT và Viện QACI hướng tới đào tạo 30.000 nhân lực công nghệ chiến lược
VIBE 2026: kết nối doanh nghiệp trong chuỗi kiến trúc - xây dựng - nội thất

