Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Sales admin
Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
* Hỗ trợ kinh doanh - vận hành:
- Xử lý báo giá, đơn hàng, hợp đồng và các hồ sơ liên quan đến hoạt động kinh doanh.
- Theo dõi tiến độ đơn hàng, lịch giao hàng và thanh toán.
- Cập nhật dữ liệu khách hàng, dữ liệu bán hàng và hệ thống quản lý nội bộ.
- Hỗ trợ đội ngũ sales trong quá trình tư vấn và chăm sóc khách hàng.
* Theo dõi - phối hợp sales team:
- Theo dõi lịch họp, sắp xếp lịch họp định kỳ cho bộ phận sales.
- Ghi nhận nội dung họp, tổng hợp biên bản họp và theo dõi các đầu việc sau họp.
- Theo dõi tiến độ công việc và hỗ trợ cập nhật báo cáo từ đội ngũ sales.
- Phối hợp với các phòng ban liên quan để đảm bảo tiến độ công việc.
* Chăm sóc khách hàng - báo cáo:
- Tiếp nhận và xử lý các phản hồi từ khách hàng.
- Theo dõi và hỗ trợ khách hàng trong quá trình bán hàng và hậu mãi.
- Lập báo cáo kinh doanh tuần, tháng, quý theo yêu cầu.
- Hỗ trợ quản lý hồ sơ, hợp đồng và các tài liệu kinh doanh.
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp cao đẳng, đại học ngành: Kinh doanh, marketing hoặc các ngành liên quan.
- Có ít nhất 02 năm kinh nghiệm sales admin, sales support hoặc liên quan.
- Có kỹ năng giao tiếp, phối hợp và sắp xếp công việc tốt.
- Thành thạo tin học văn phòng: Excel, Word, PowerPoint.
- Tiếng Anh giao tiếp là lợi thế.
- Cẩn thận, chú ý chi tiết và có trách nhiệm trong công việc.
- Có khả năng làm việc trong môi trường áp lực và đa nhiệm.
Thông tin khác
- BHXH, phép năm và phúc lợi đầy đủ.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh
123 - 125 Nguyễn Hoàng, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh: Tự hào là nhà phân phối độc quyền những thương hiệu nội thất cao cấp hàng đầu từ Ý và Đức, Gia Minh không ngừng theo đuổi triết lý giám tuyển khắt khe, mang đến những bộ sưu tập may đo tinh xảo (made to measure) với nghệ thuật thiết kế giao thoa cùng công năng đỉnh cao.
- Mỗi sản phẩm là một kiến tạo độc bản được cá nhân hóa tuyệt đối cho từng không gian, phản ánh gu thẩm mỹ tinh tế và phong cách sống thượng lưu của mỗi gia chủ.
- Sales admin Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Quản lý thi công nội thất Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh 20 - 25 triệu Hồ Chí Minh
- Trợ lý giám đốc - tiếng Anh Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên marketing Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên lái xe Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh 12 - 14 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên thiết kế 3D nội thất Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên kinh doanh nội thất Công Ty Thương Mại Đầu Tư Xây Dựng Gia Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên sales admin Công Ty CP Công Nghiệp Và Thương Mại Cường Thịnh
- Nhân viên sales admin Công Ty TNHH Dịch Vụ Hồ Gia Phát
- Sales engineer Công Ty TNHH Kỹ Thuật Long Minh
- Sales engineer Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Công Nghiệp Tân Thành
- Chuyên viên kinh doanh - sales engineer Công Ty TNHH Thương Mại Sản Xuất Kiên Dũng
- Thực tập sinh sales admin FPT Information System
- Sales admin Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Mỹ Thuận Phát
- Nhân viên sales online Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đại Thành
- Sales engineer Công Ty TNHH Thương Mại Và Kỹ Thuật Gia Linh
- Sales admin, hỗ trợ kinh doanh Công Ty TNHH Tư Vấn Thương Mại Dịch Vụ Gia Bảo
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
907 cộng sự học thuật cùng UEH đưa kinh nghiệm thực tiễn vào giảng đường
Màn hình LG UltraGear OLED: Tốc độ tạo khác biệt trong eSports
Thương hiệu bia Huda đồng hành cùng lễ hội Huế Wonderverse Music Fest 2026
Mua vé tàu online ở đâu uy tín?
Philippe Auguste và nghệ thuật tạo nên sức hút từ những chi tiết nhỏ

