Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Quản lý - Phát triển dự án
Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành
Cập nhật: 14-04-2016
Lượt xem:
1305
Hạn nộp:
30-04-2016
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 30-04-2016
Thông tin tuyển dụng
Đà Nẵng
1 năm
Kinh doanh / Bán hàng
Trưởng nhóm / Giám sát
Từ 4 - 7 triệu
30-04-2016
Mô tả về công việc
- Tìm kiếm, cập nhật & lên kế hoạch tiếp cận các dự án lớn, vừa và nhỏ tại Đà Nẵng, các công trình xây dựng để cung cấp các hệ thống Máy Năng Lượng Mặt Trời & Thiết bị vệ sinh cao cấp, Vật liệu xây dựng.
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp Trung cấp trở lên.
- Có kinh nghiệm về dự án & các công trình xây dựng.
- Có khả năng lập kế hoạch, giao tiếp và đàm phán tốt.
- Hiểu biết về hệ thống năng lượng mặt trời là một lợi thế.
Thông tin khác
Trung cấp trở lên
24 - 32
Nam
1 tháng
Giờ hành chính
% Dự án
- Lương cứng: Thỏa thuận + % doanh thu dự án + thưởng (mức lương hấp dẫn, ưu đãi nếu dự án phát triển tốt).
* Quyền lợi:
- Làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, nâng cao khả năng đàm phán và giao tiếp, sau thời gian thử việc được ký hợp đồng dài hạn và đóng BHXH, được xét tăng lương nếu hoàn thành tốt chất lượng công việc.
* Hồ sơ gồm:
- Đơn xin việc, CMND, HK, SYLL, Bằng cấp, Chứng chỉ có liên quan, lịch sử công tác ghi rõ vị trí và kinh nghiệm (Hồ sơ photo, khi được nhận vào làm chính thức sẽ công chứng sau).
* Quyền lợi:
- Làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, nâng cao khả năng đàm phán và giao tiếp, sau thời gian thử việc được ký hợp đồng dài hạn và đóng BHXH, được xét tăng lương nếu hoàn thành tốt chất lượng công việc.
* Hồ sơ gồm:
- Đơn xin việc, CMND, HK, SYLL, Bằng cấp, Chứng chỉ có liên quan, lịch sử công tác ghi rõ vị trí và kinh nghiệm (Hồ sơ photo, khi được nhận vào làm chính thức sẽ công chứng sau).
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành
640 Đường 2/9, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Người liên hệ: Nguyễn Hữu Bảo Bình
- Cty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành chuyên kinh doanh Máy năng lượng mặt trời, vật liệu xây dựng, tổng đài nội bộ và thi công các dự án lớn.
Xem thêm giới thiệu
- Quản lý - Phát triển dự án Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành 4 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên kinh doanh công trình Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành 3 - 4 triệu Đà Nẵng
- Quản lý đại lý Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành 3 - 4 triệu Đà Nẵng
- Thợ cấp thoát nước công trình Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành 4 - 5 triệu Đà Nẵng
- Quản lý kinh doanh Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành Thỏa thuận Đà Nẵng
- Quản lý đại lý máy NLMT Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành 3 - 5 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên điện nước lắp đặt máy NLMT Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành Thỏa thuận Đà Nẵng
- Quản trị KPI bán hàng Tổng Công Ty Miền Trung - Công Ty CP
- Quản lý kinh doanh Cty CP Sản Xuất Thương Mại Lý Bảo Minh
- Quản lý kinh doanh chi nhánh Cty CP Sản Xuất Thương Mại Lý Bảo Minh
- Quản lý đại lý Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành
- Quản lý kinh doanh Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành
- Quản lý đại lý máy NLMT Công Ty TNHH MTV Năng Lượng Mặt Trời Trí Thành
- Nhân viên kế toán Tổng Công Ty Cổ Phần Phong Phú
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Thiết Bị Kỹ Thuật V.T
- Kiến trúc sư Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên thiết kế nội thất Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Nhân viên bảo trì điện Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Nhân viên dịch vụ khách hàng Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
Bảo Việt Nhân thọ: 30 năm chắp cánh tương lai trẻ em
Izumi City: Định hình tầm nhìn đô thị trăm năm từ nhu cầu an cư
The Fullton Regal: Từ tổ ấm vững vàng đến tài sản tích lũy giá trị
Minh Long đạt ba giải thưởng trong nước và quốc tế
Pandora đưa biểu tượng cổ đại vào bộ sưu tập trang sức mới

