Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên IT
Hệ Thống Trường Tây Úc
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
Yêu cầu công việc
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Hệ Thống Trường Tây Úc
157 Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Hệ thống Trường Tây Úc có tên tiếng Anh là the Western Australian International School System (WASS), là một trong 8 thành viên của Tập đoàn phát triển giáo dục quốc tế Đông Dương. Chúng tôi tự hào là một trong hai trường duy nhất tại Việt Nam được Bộ Giáo dục Bang Tây Úc cấp phép giảng dạy, và được xem là trường hải ngoại (Oversea School) của Úc tại Việt Nam. Văn bằng và chương trình đào tạo của Trường được công nhận quốc tế. Sau khi tốt nghiệp, học sinh sẽ được chuyển tiếp đến hầu hết các trường cao đẳng và đại học danh tiếng trên thế giới, đặc biệt là tại các nước nói tiếng Anh như: Úc, Mỹ, Anh, Canada, New Zealand, Singapore...
- Với mục tiêu mang đến nền giáo dục chất lượng cao, WASS không ngừng hoàn thiện cơ sở vật chất và nâng cao chất lượng đào tạo với mong ước giúp các em có cơ hội học tập và hội nhập với nền giáo dục thế giới. Dưới sự hướng dẫn của đội ngũ giáo viên nước ngoài và Việt Nam có trình độ chuyên môn cao, giàu kinh nghiệm, năng động và tận tâm với từng học sinh sẽ giúp các em phát triển toàn diện về nhân cách, thể chất, trí tuệ, kiến thức, có trình độ anh ngữ cao tự tin trở thành công dân toàn cầu.
- Nhân viên bảo trì, bảo vệ, bảo mẫu, tạp vụ Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Hiệu phó chuyên môn chương trình Việt Nam Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Quản lý văn phòng, thiết bị Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên hành chính Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên kế toán Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên IT Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Hiệu phó chuyên môn bậc mầm non Hệ Thống Trường Tây Úc Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên IT phần mềm FPT Information System
- Nhân viên IT phần mềm Công Ty Dược Phẩm Codupha
- Nhân viên kiểm thử phần mềm - tester FPT Information System
- Nhân viên phát triển phần mềm Công Ty TNHH Nissei Electric Vietnam
- Nhân viên phần mềm làm việc tại công ty Nhật Nissei Electric Vietnam
- Nhân viên tester Công Ty TNHH MTV One Health
- Nhân viên lập trình database, report Công Ty Dcorp R-Keeper Việt Nam
- Nhân viên tester Chi Nhánh Cty CP Xuất Khẩu Phần Mềm Tinh Vân
- Nhân viên SEO quản trị website Công Ty TNHH TM DV Công Nghệ TK
- Nhân viên kiểm định phần mềm tester Công Ty Cổ Phần HCOSFACE
- Chuyên viên thiết kế Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Chuyên viên truyền thông nội bộ Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên triển khai phần mềm Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty TNHH Kỹ Thuật Nhân Việt
- Kỹ sư thiết kế máy tự động hóa Công Ty CP Đầu Tư AMA Holdings
- Nhân viên kho vận Công Ty CP In Hoa Long
- Kỹ sư quản lý thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên hành chính, lễ tân Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Trưởng bộ phận thiết kế kết cấu Công Ty CP Phát Triển Bất Động Sản Phát Đạt
Simplus kỷ niệm 5 năm truyền cảm hứng cho phong cách sống trẻ
Chính sách cởi mở của New Zealand thu hút sinh viên Việt Nam
CMC tặng máy tính bảng cho thí sinh đăng ký nguyện vọng 1, 2, 3
Vedan Việt Nam đạt giải thưởng Doanh nghiệp Trách nhiệm châu Á 2026
Yadea hỗ trợ người dùng chuyển đổi từ xăng sang xe điện

