Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Kỹ sư dự án điện mặt trời
Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
* Giám sát thi công dự án điện mặt trời (solar):
- Lập kế hoạch và thực hiện giám sát, thi công lắp đặt, hướng dẫn kỹ thuật hệ thống điện mặt trời cho các đối tác thực thi, khách hàng.
- Quản lý tiến độ các dự án năng lượng mặt trời, quản lý chất lượng công trình của đối tác.
- Đào tạo và hướng vận hành cho khách hàng.
* Khảo sát hiện trường và xử lý sự cố kỹ thuật:
- Khảo sát hiện trường các dự án solar.
- Quản lý, giám sát các account của tất cả các khách hàng và kênh phân phối để có thể hỗ trợ khách hàng kịp thời.
* Đào tạo chuyển giao kỹ thuật cho đối tác:
- Đào tạo, chuyển giao kỹ thuật để nâng cao chất lượng thi công cho đối tác.
- Hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng khi có sự cố xảy ra và đảm bảo thời gian xử lý sự cố đúng với quy định.
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp đại học chuyên ngành kỹ thuật: Hệ thống năng lượng, truyền tải và cung cấp điện, điện công nghiệp.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt
B163, Khu phố 3, Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt: Thành lập từ 2006, là đối tác chiến lược duy nhất tại Việt Nam của Tập đoàn quốc tế công nghệ cao INVT chuyên thiết kế, sản xuất, cung cấp thiết bị và giải pháp điều khiển về biến tần, servo, tự động hóa, UPS, năng lượng mặt trời, ô tô điện và tàu điện cao tốc.
- Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt: Cũng là đối tác chính thức của Tập đoàn Canadian Solar phân phối tấm pin năng lượng mặt trời tại Việt Nam.
- Chuyên viên marketing sản phẩm Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt 20 - 25 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư kinh doanh biến tần trung thế Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư dự án điện mặt trời Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên hỗ trợ kinh doanh Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Kỹ sư kinh doanh biến tần tự động hóa Công Ty TNHH Kỹ Thuật Đạt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đại Nhân Hòa
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH TTCL Việt Nam
- Kỹ sư cơ khí chế tạo máy Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Hồng Dương
- Kỹ sư nhiệt lạnh Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Phước Thành
- Kỹ sư thiết kế cơ khí, chi tiết máy Công Ty TNHH Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
- Kỹ sư nhiệt lạnh Công Ty TNHH Công Nghệ Cơ Điện Lạnh Phan Bách
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH SX - TM - DV Lê Trần
- Nhân viên kỹ thuật cơ khí Công Ty TNHH Kỹ Thuật Và Xây Dựng Song Nam
- Kỹ sư hệ cơ Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật Đức Dương
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
Chặng cuối của chuỗi giải Beach Tennis tại Sports Festival 2026
Một mùa Vu lan ấm cúng và thanh tịnh tại Hoa Viên Bình An
Hàng nghìn game thủ hòa mình trong tiệc sinh nhật mừng Audition 20 tuổi
Gần 100 tình nguyện viên Prudential gieo mầm xanh, tiếp nối hành trình 'Trao gửi yên tâm'
Lần đầu giới thiệu hệ sinh thái nha khoa 'Made in Italy' tại VIDEC 2026

