Thông tin tuyển dụng

Hồ Chí Minh
2 năm
Kế toán / Kiểm toán
Mới tốt nghiệp
Thỏa thuận
15-07-2016

Mô tả về công việc

- Mọi chi tiết công việc sẽ được trao đổi trực tiếp trong quá trình phỏng vấn.

Yêu cầu công việc

- Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên chuyên ngành Quản trị kinh doanh. - Ưu tiên: Có kinh nghiệm ở vị trí tương đương 2 năm trở lên.

Thông tin khác

Cao đẳng trở lên
22 - 40
Nam/Nữ
Giờ hành chính
- Mức lương: Thỏa thuận (ghi rõ mức lương yêu cầu trong hồ sơ xin việc).

Nộp đơn trực tiếp

Cty Thương Mại Và Đầu Tư Đồng Tân

29 ĐHT 30, KP4, P. Đông Hưng Thuận, Q.12, Hồ Chí Minh

Người liên hệ: Nộp HS trực tiếp

- Cty Thương Mại Và Đầu Tư Đồng Tân: 29 ĐHT 30, KP4, P. Đông Hưng Thuận, Q.12, TPHCM.
Xem thêm giới thiệu

Xem thêm việc làm từ công ty này

Chia sẽ:

Kiến trúc sư ngoại thất

Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Nhân viên thị trường

Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chuyên viên tài chính

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG

Mức lương: 15 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ thuật viên

Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ sư mua hàng

Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chỉ huy trưởng

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 20 - 39 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư thiết kế cơ khí

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 20 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Giám sát thi công

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 13 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Quản lý dự án

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư điện tự động giám sát

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
...