Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên tạp vụ
Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến
Cập nhật: 21-05-2017
Lượt xem:
16461
Hạn nộp:
27-05-2017
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 27-05-2017
Thông tin tuyển dụng
Đà Nẵng
Không cần kinh nghiệm
Lao động Phổ thông
Nhân viên
Từ 3 - 5 triệu
27-05-2017
Mô tả về công việc
- Dọn dẹp, lau chùi sạch sẽ.
- Thực hiện công việc theo sự chỉ đạo cấp trên.
Yêu cầu công việc
- Sức khỏe tốt.
- Siêng năng, nhiệt tình trong công việc.
* Quyền lợi:
- Được hưởng đầy đủ các chế độ theo quy định pháp luật.
Thông tin khác
Không bằng cấp trở lên
18 - 55
Nữ
Không
Toàn thời gian cố định
* Hồ sơ gồm:
- Đơn xin việc
- Sơ yếu lý lịch.
- Sổ hộ khẩu, chứng minh nhân dân photo công chứng.
* Nộp hồ sơ trực tiếp tại: 78 Thành Thái, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
- Liên hệ chị Thảo 0973876720.
* Không nhận hồ sơ qua mail.
- Đơn xin việc
- Sơ yếu lý lịch.
- Sổ hộ khẩu, chứng minh nhân dân photo công chứng.
* Nộp hồ sơ trực tiếp tại: 78 Thành Thái, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
- Liên hệ chị Thảo 0973876720.
* Không nhận hồ sơ qua mail.
Nộp đơn trực tiếp
- Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến: Đại lý vé máy bay.
- Vệ sinh nhà ở công trình.
- Chăm sóc duy trì cảnh quan.
- Tổ chức sự kiện...
- Nhân viên hành chính nhân sự Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến Thỏa thuận Đà Nẵng
- Nhân viên kinh doanh, điều hành tour du lịch Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến 7 - 10 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên tạp vụ Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến 3 - 5 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên bảo trì điện Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến 5 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên phụ bếp Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến 4 - 5 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên kỹ sư xây dựng dân dụng Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến 7 - 10 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên hướng dẫn viên du lịch Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến 8 - 9 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên phụ xe Công Ty TNHH MTV DOC
- Nhân viên giao hàng xe máy Công Ty TNHH MTV DOC
- Nhân viên thợ PU Công Ty TNHH MTV DOC
- Nhân viên chăm cây xanh Công Ty TNHH MTV DPT
- Nhân viên tư vấn bán hàng Doanh Nghiệp Thành Nhân
- Nhân viên bán hàng tại quận Hải Châu Doanh Nghiệp Thành Nhân
- Nhân viên hỗ trợ kinh doanh Doanh Nghiệp Thành Nhân
- Nhân viên cây xanh Công Ty TNHH MTV ĐPT
- Nhân viên tạp vụ công ty Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến
- Nhân viên lao động phổ thông Công Ty TNHH MTV Đại Phước Tiến
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
Lần đầu giới thiệu hệ sinh thái nha khoa 'Made in Italy' tại VIDEC 2026
Sự kiện 'Chuyển đổi mô hình kinh doanh từ TikTok Shop nội địa sang TikTok Shop US'
Viettel AI Race 2026: Đưa thí sinh vào môi trường AI thực tế doanh nghiệp
Chọn đồng hồ định vị cho trẻ: Những tiêu chí phụ huynh cần quan tâm
907 cộng sự học thuật cùng UEH đưa kinh nghiệm thực tiễn vào giảng đường

