Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên kinh doanh, phát triển thị trường
Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Tìm kiếm khách hàng tiềm năng.
- Giới thiệu và tư vấn bán sản phẩm.
- Đàm phán ký kết hợp đồng với khách hàng.
- Duy trì tốt mối quan hệ với khách hàng sau khi mua sản phẩm.
Yêu cầu công việc
- Nam/ Nữ.
- Tốt nghiệp cao đẳng trở lên chuyên ngành quản trị kinh doanh, kinh tế.
- Có kinh nghiệm tối thiểu 01 năm bán hàng trực tiếp, bán hàng dự án.
- Nhiệt tình, năng động, chịu được áp lực công việc.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh
Lô 14 phố Nguyễn Cảnh Dị, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh: Công ty công nghệ hàng đầu Việt Nam trong lĩnh vực giao thông vận tải, chiếm thị phần số 1 toàn quốc trong lĩnh vực giám sát hành trình.
- Sau hơn một thập kỷ không ngừng nỗ lực phát triển, chúng tôi đã cung cấp dịch vụ cho hơn 45.000 khách hàng, gần 200.000 xe ô tô ở mọi loại hình vận tải và hàng triệu người dùng cuối với đội ngũ hơn 400 cán bộ nhân viên giàu nhiệt huyết, 12 văn phòng đại diện từ Bắc vào Nam, hàng trăm đại lý tại khắp 63 tỉnh thành trên cả nước.
- Các sản phẩm và giải pháp của chúng tôi đã có mặt trên 6 quốc gia như: Lào, Campuchia, Congo, Mozambique, Agola, Haiti.
- Khách hàng tiêu biểu: Transerco, Hoàng Long, Taxi Group, Vinamilk, CP, Giaohangtietkiem, MP Logistics, Saigontourist, Petrolimex, Newway...
- Đối tác thân thiết: Microsoft, Hanel, Ublox, Mobifone...
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Giám sát kinh doanh Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 25 - 40 triệu Hồ Chí Minh
- Chuyên viên quản lý quy trình Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 14 - 20 triệu Hà Nội
- Nhân viên IT quản trị hệ thống Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 12 - 15 triệu Hà Nội
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 8 - 12 triệu Hà Nội
- Nhân viên chăm sóc khách hàng Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 7 - 9 triệu Hà Nội
- Trưởng phòng dịch vụ khách hàng Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 15 - 20 triệu Hà Nội
- Chuyên viên phân tích dữ liệu Công Ty TNHH Phát Triển Công Nghệ Điện Tử Bình Anh 15 - 22 triệu Hà Nội
- Nhân viên chăm sóc khách hàng mạng Viettel Công Ty Cổ Phần Truyền Thông Kim Cương
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Công Nghiệp Và Thương Mại Cường Thịnh
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Một Thành Viên Kỹ Thuật Lê Thương
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Tự Động Hóa Thiên Phú Thịnh
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Đầu Tư Kỹ Thuật Thương Mại Nam Trung
- Nhân viên bán hàng Công Ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Dịch Vụ Ý Thiên
- Nhân viên chăm sóc khách hàng mạng Viettel Công Ty Cổ Phần Truyền Thông Kim Cương
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Cơ Khí Công Nghiệp Nam Thái
- Nhân viên CSKH mạng Viettel Công Ty Cổ Phần Truyền Thông Kim Cương
- Nhân viên sales admin Công Ty CP Công Nghiệp Và Thương Mại Cường Thịnh
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Khải Hoàn Prime: Người mua hưởng lợi từ chính sách giãn dòng tiền
Legacy 66 giữa vùng di sản Chợ Lớn - Sài Gòn
Phát triển toàn diện trong môi trường giáo dục chuẩn Cambridge tại Royal School
Carlsberg Việt Nam thúc đẩy chuyển đổi xanh từ tối ưu tài nguyên
MBA đổi mới đào tạo để tăng tính ứng dụng

