Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Giáo viên tiếng Nhật
Công Ty TNHH Ánh Thái Dương
Cập nhật: 01-06-2016
Lượt xem:
1009
Hạn nộp:
30-06-2016
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 30-06-2016
Thông tin tuyển dụng
Hồ Chí Minh
1 năm
Giáo dục / Đào tạo
Mới tốt nghiệp
Thỏa thuận
30-06-2016
Mô tả về công việc
- Mọi chi tiết công việc sẽ được trao đổi trực tiếp trong quá trình phỏng vấn.
Yêu cầu công việc
- Nam/Nữ, tốt nghiệp Đại học.
- Trình độ tiếng Nhật tương đương N2.
Thông tin khác
Đại học trở lên
25 - 40
Nam/Nữ
Giờ hành chính
* Quyền lợi:
- Lương hấp dẫn.
- Công việc ổn định, lâu dài.
- Cơ hội đào tạo tại Nhật Bản.
- Lương hấp dẫn.
- Công việc ổn định, lâu dài.
- Cơ hội đào tạo tại Nhật Bản.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH Ánh Thái Dương
2893 Quốc Lộ 1A, P. Tân Thới Nhất, Q.12, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Mr. Long
- Công Ty TNHH Ánh Thái Dương: 2893 Quốc Lộ 1A, P. Tân Thới Nhất, Q.12, TPHCM.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệu
Địa điểm:
Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
Giám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu
Địa điểm:
Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
- Cán bộ quản lý lao động ở Nhật Bản Công Ty TNHH Ánh Thái Dương Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Giáo viên dạy tiếng Nhật Công Ty TNHH Ánh Thái Dương Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Cán bộ phòng quan hệ quốc tế Công Ty TNHH Ánh Thái Dương Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Cộng tác viên khai thác nguồn Công Ty TNHH Ánh Thái Dương Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên văn phòng Công Ty TNHH Ánh Thái Dương Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Giáo viên tiếng Nhật Công Ty TNHH Ánh Thái Dương Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Giáo viên mầm non Trường Song Ngữ Kid Garden
- Giáo viên tiểu học, THCS, THPT Trường TH - THCS - THPT Albert Einstein
- Giáo viên mầm non Hệ Thống Trường Pathway
- Giáo viên mầm non Pathway International School
- Giáo viên quản nhiệm nội trú Trường THPT Việt Nhật
- Giáo viên tiểu học, trung học cơ sở Công Ty CP KinderWorld Việt Nam
- Giáo viên/ Giáo sinh/ Bảo mẫu Mầm Non Tư Thục Quỳnh Tiên
- Giáo viên Trường Quốc Tế Pathway Tuệ Đức
- Giáo viên, giáo sinh, bảo mẫu Mầm Non Tư Thục Quỳnh Tiên
- Giáo viên giảng dạy chương trình bộ giáo dục Hệ Thống Trường Tây Úc
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Cơ hội nghiên cứu AI, điện toán lượng tử và an ninh mạng tại FPT
4 lựa chọn súp thưởng dạng thìa chăm sóc sức khỏe cho mèo từ Unicharm
Nha Khoa Kim sử dụng hệ thống bệnh án điện tử KimHIS
LG nâng chuẩn màu LCD cao cấp với dải TV RGB evo 2026
UEH và bước chuyển đồng sáng tạo: Đưa tri thức thành giải pháp thực tiễn

