Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Cán bộ an toàn lao động
Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Kiểm tra bảo hộ lao động, trang thiết bị của toàn bộ cán bộ công nhân viên trước khi vào làm việc.
- Giám sát việc thực hiện An toàn lao động của cán bộ công nhân viên làm việc trên công trường.
- Lập các biển báo, căng dây các khu vực nguy hiểm đề phòng xảy ra tai nạn.
- Che chắn tại các vị trí nguy hiểm.
- Thường xuyên tổ chức họp, phổ biến về an toàn lao động cho cán bộ công nhân viên.
- Huấn luyện về an toàn lao động cho cán bộ công nhân viên mới vào làm việc tại công trường.
Yêu cầu công việc
- Nam, tốt nghiệp Đại học các chuyên ngành liên Bảo hộ lao động.
- Có kinh nghiệm về công tác an toàn lao động từ 2 năm trở lên.
- Nhanh nhẹn, nhiệt tình, chăm chỉ, chịu khó, có nhu cầu gắn bó lâu dài với công ty.
Thông tin khác
- Được làm việc trong môi trường năng động, chuyên nghiệp.
- Mức lương hấp dẫn, cơ hội thăng tiến cao.
- Được tham gia BHYT, BHXH, BHTN và các chế độ phúc lợi xã hội khác theo quy định của Luật Lao động và quy định của Công ty.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt
Tòa Nhà Thuận Việt, 40A-40B Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Ms. Thiện
- Thành lập năm 1999, Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt là một trong những tổng thầu chuyên nghiệp tại Việt Nam được nhà đầu tư lựa chọn và đánh giá cao.
- Xây dựng dân dụng và công nghiệp là lĩnh vực hoạt động then chốt của Thuận Việt từ những ngày mới thành lập năm 1999. Đến nay, chúng tôi đã không ngừng đầu tư trang thiết bị hiện đại, phát triển công nghệ - kỹ thuật thi công tiên tiến và đặc biệt là xây dựng đội ngũ nhân sự chuyên môn cao nhằm mang lại hiệu quả kinh tế và đáp ứng tiến độ cũng như đem lại chất lượng tối ưu cho công trình.
- Với bề dày kinh nghiệm hơn 15 năm trong lĩnh vực xây dựng dân dụng và công nghiệp, Thuận Việt tự hào được biết đến là nhà tổng thầu uy tín trên thị trường xây dựng Việt Nam. Đến nay, Thuận Việt đã và đang thực hiện xây dựng các dự án quy mô với vốn đầu tư lên đến hàng nghìn tỷ đồng như dự án 2.220 và 1.330 căn hộ tái định cư tại khu đô thị mới Thủ Thiêm, Quận 2, TP.HCM và các dự án lớn khác như bệnh viện, trường học, nhà máy công nghiệp, văn hóa, nhà thi đấu thể thao…trên khắp các tỉnh thành trên cả nước.
- Chuyên viên thiết kế Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Chuyên viên quản lý dự án Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Kỹ sư bảo trì thiết bị cơ điện Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt 7 - 12 triệu Hồ Chí Minh, Long An
- Trưởng phòng dịch vụ khách hàng Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Thợ điện Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt 7 - 12 triệu Hồ Chí Minh, Long An
- Chỉ huy phó cơ điện Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Cán bộ an toàn lao động Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Thuận Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Chuyên viên thiết kế Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Chuyên viên truyền thông nội bộ Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên triển khai phần mềm Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty TNHH Kỹ Thuật Nhân Việt
- Kỹ sư thiết kế máy tự động hóa Công Ty CP Đầu Tư AMA Holdings
- Nhân viên kho vận Công Ty CP In Hoa Long
- Kỹ sư quản lý thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên hành chính, lễ tân Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Trưởng bộ phận thiết kế kết cấu Công Ty CP Phát Triển Bất Động Sản Phát Đạt
Khoảnh khắc kết nối sau Giải Pickleball Châu Á Mở rộng 2026
Bất động sản tích hợp Wellness: Giá trị sống bắt đầu từ nền tảng
Picenza Việt Nam ra mắt công trình 'Khu vui chơi - Chòi chơi Phố Sách'
Bệnh viện Triều An đưa vào vận hành hệ thống CT đếm Photon hiện đại
Socola Queenam và hành trình của một thương hiệu Việt dám khác biệt

