Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên quản lý chất lượng
Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Phối hợp với tổ trưởng và các bộ phận liên quan để xây dựng các quy trình, quy định các công đoạn cần kiểm tra chất lượng.
- Thực hiện việc kiểm tra chất lượng các công đoạn, quy trình, quy định của công ty hoặc do giám đốc sản xuất yêu cầu.
- Kiểm tra chất lượng 100% thành phẩm và dán tem QC (tem chất lượng) trước khi xuất hàng. Trường hợp sản phẩm không đáp ứng về chất lượng tách riêng và nhận dạng lỗi để bộ phận có liên quan khắc phục và có những hành động phòng ngừa.
- Theo dõi tình hình khắc phục các sản phẩm lỗi từ các tổ hoặc kiểm tra tại nhà cung cấp để đảm bảo sản phẩm được khắc phục đúng yêu cầu.
- Báo cáo chất lượng hàng đã kiểm tra theo biểu mẫu ban hành và đề xuất các cải tiến nâng cao chất lượng.
- Cảnh báo các rủi ro về chất lượng và yêu cầu các tổ trưởng thực hiện khắc phục triệt để hoặc có các giải pháp xử lý kịp thời.
- Tổng hợp phân tích tình hình chất lượng theo từng đơn hàng và đề xuất các hành động phòng ngừa chi tiết hạn chế sự tái diễn.
- Kiểm tra chất lượng sản phẩm tại nhà cung cấp.
- Kiểm tra chất lượng nguyên liệu, phụ liệu đầu vào.
- Thực hiện các công việc do giám đốc sản xuất giao.
- Chụp hình ghi nhận lại sản phẩm sau khi kiểm tra chất lượng và trước khi vận chuyển lắp đặt.
Yêu cầu công việc
- Có kiến thức về quản lý chất lượng sản phẩm và thiết bị đo đạc.
- Am hiểu quy trình sản xuất, các đặc tính sản phẩm, nguyên vật liệu tạo ra sản phẩm.
- Có kiến thức và kinh nghiệm làm việc thực tế trong ngành quảng cáo, nội thất.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt
26B Tân Thới Nhất 17, Phường Đông Hưng Thuận, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty TNHH TM DV Trí Lực Việt chuyên thiết kế, sản xuất những sản phẩm từ ý tưởng độc đáo của khách hàng để tạo ra những sản phẩm với những hình ảnh đẹp độc đáo, thiết kế sang trọng, phù hợp với từng nhãn hàng, ngành hàng.
- Công ty Trí Lực Việt hiện đang cung cấp các dịch vụ:
+ Thiết kế thi công quảng cáo.
+ Thiết kế thi công nội thất.
+ Thiết kế thi công hội chợ triển lãm.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Nhân viên quản lý chất lượng Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt 12 - 15 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên thiết kế kỹ thuật Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Chuyên viên quản lý dự án Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Chuyên viên quản lý dự án Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên thiết kế 2D Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt 10 - 15 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên quản lý dự án Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên giao nhận Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên quản lý chất lượng Công Ty Thương Mại Dịch Vụ Trí Lực Việt
- Nhân viên QA Công Ty CP TMDV Xuất Nhập Khẩu Viên Phát
- Nhân viên QC Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Vinatech Việt Nam
- Nhân viên QC Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Nam Hoa
- Nhân viên kỹ thuật ngành nội thất đồ gỗ Công Ty Cổ Phần Hà Ân Long An
- Nhân viên kiểm tra chất lượng USG Boral Việt Nam
- Nhân viên kiểm tra chất lượng sản phẩm Công Ty TNHH Phúc Thiên Hoàng
- Nhân viên QC Công Ty Cổ Phần Sunhouse Miền Nam
- Nhân viên QC Công Ty Cổ Phần Long Sơn
- Nhân viên kiểm tra chất lượng bài Công Ty Nghiên Cứu Thị Trường Cimigo
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư điện tự động giám sát Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư cầu đường Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Kỹ sư kết cấu thép Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kế hoạch hoàn tất Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Kỹ sư kinh doanh môi trường Công Ty Đất Hợp
Carlsberg Việt Nam thúc đẩy chuyển đổi xanh từ tối ưu tài nguyên
MBA đổi mới đào tạo để tăng tính ứng dụng
Dấu ấn an sinh xã hội của Cathay Life Việt Nam
Viettel Store mở bán iPhone 18 Pro series kết hợp loạt trải nghiệm
Hoàng Hà Mobile mở bán iPhone 18 Pro và iPhone 18 Pro Max tại Royal City

