Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên QC, bảo trì máy
Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh
Cập nhật: 29-03-2017
Lượt xem:
11673
Hạn nộp:
30-04-2017
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 30-04-2017
Thông tin tuyển dụng
Long An
1 năm
Cơ / Điện lạnh / Điện CN, Cơ khí / Chế tạo, QA / QC
Nhân viên
Thỏa thuận
30-04-2017
Mô tả về công việc
- Mọi chi tiết công việc sẽ được trao đổi trực tiếp trong quá trình phỏng vấn.
Yêu cầu công việc
- Nam. Tốt nghiệp cơ khí, điện.
- Khả năng giao tiếp tốt, năng động, chịu được áp lực công việc.
- Ưu tiên cho ứng viên đã có kinh nghiệm các vị trí tương đương.
Thông tin khác
Trung cấp trở lên
20 - 40
Nam
Giờ hành chính
* Quyền lợi:
- Lương + thưởng + lương tháng 13 + quyền lợi khác.
- Lương + thưởng + lương tháng 13 + quyền lợi khác.
Nộp đơn trực tiếp
Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh
Lầu 2 - 126 Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Ms. An
- Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh: Chuyên cửa nhôm kính, cửa chống cháy, sơn nước.
- Tổ trưởng sản xuất, thợ sản xuất nhôm kính Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Long An
- Công nhân kỹ thuật, lao động phổ thông Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Long An
- Quản lý kinh doanh Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên giao nhận Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Kế toán công nợ, kế toán vật tư, kế toán bán hàng Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Thư ký dự án Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Kỹ thuật pha sơn Cty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Hùng Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên kiểm tra chất lượng, QC Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Nhật Tiến
- Nhân viên bảo trì cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Sản Xuất Tân Hùng Cơ
- Nhân viên bảo trì cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Sản Xuất Tân Hùng Cơ
- Nhân viên bảo trì cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Sản Xuất Tân Hùng Cơ
- Nhân viên bảo trì cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Sản Xuất Tân Hùng Cơ
- Nhân viên QC ngành nhựa Công Ty Cổ Phần Thảo Mộc Xanh
- Nhân viên QC Công Ty Cổ Phần Bao Bì Tín Thành
- Nhân viên ISO Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thép Tây Nam
- Nhân viên điện công nghiệp, cơ khí Cty TNHH Thiết Bị Đông Lạnh Kuen Ling VN
- Nhân viên bảo trì sửa chữa Cty TNHH Thiết Bị Đông Lạnh Kuen Ling VN
- Nhân viên kế toán Tổng Công Ty Cổ Phần Phong Phú
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Thiết Bị Kỹ Thuật V.T
- Kiến trúc sư Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên thiết kế nội thất Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Nhân viên bảo trì điện Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Nhân viên dịch vụ khách hàng Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
Bảo Việt Nhân thọ: 30 năm chắp cánh tương lai trẻ em
Izumi City: Định hình tầm nhìn đô thị trăm năm từ nhu cầu an cư
The Fullton Regal: Từ tổ ấm vững vàng đến tài sản tích lũy giá trị
Minh Long đạt ba giải thưởng trong nước và quốc tế
Pandora đưa biểu tượng cổ đại vào bộ sưu tập trang sức mới

