Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên bếp chính
Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao
Cập nhật: 30-03-2016
Lượt xem:
1197
Hạn nộp:
30-04-2016
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 30-04-2016
Thông tin tuyển dụng
Hồ Chí Minh
1 năm
Nấu Ăn / Phục vụ / Bếp
Mới tốt nghiệp
Thỏa thuận
30-04-2016
Mô tả về công việc
- Chế biến những món ăn thuần túy Việt Nam.
- Đứng bếp, nấu chính các món ăn khi có đơn order.
- Bảo quản hang hóa, thực phẩm.
- Lên kế hoạch kiểm tra thực phẩm theo tuần/tháng.
- Thực hiện các công việc khác theo phân công của quản lý.
Yêu cầu công việc
- Nam/Nữ. Nhiệt tình, chăm chỉ và trung thực.
- Có tinh thần trách nhiệm.
- Có thể làm việc độc lập và hỗ trợ đồng nghiệp tốt.
- Ưu tiên có kinh nghiệm đứng bếp trong các quán cà phê cơm trưa văn phòng.
Thông tin khác
Khác trở lên
22 - 45
Nam/Nữ
Thời vụ
- Mức lương chính hấp dẫn với thời gian làm việc linh động: Làm theo ca 8h (06:00 – 14:00; 14:00 – 22:00); lương trên 6.000.000 đến 7.000.000đ.
- Tiền típ hàng tháng.
- Bao 1 bữa cơm/1 ca.
- Phụ cấp tiền gửi xe tháng.
- Làm việc tại Q.2 (gần Metro An Phú).
- Tiền típ hàng tháng.
- Bao 1 bữa cơm/1 ca.
- Phụ cấp tiền gửi xe tháng.
- Làm việc tại Q.2 (gần Metro An Phú).
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao
98/1 Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao: Với những kiến thức và trải nghiệm sâu sắc trong lĩnh vực nội thất cùng sự thấu hiểu những tâm tư và nguyện vọng của khách hàng, Công Ty TNHH DV Đông Giao không ngừng nỗ lực phát triển để cho ra đời những sản phẩm mới độc đáo, tinh tế về kiểu dáng với mức giá vô cùng cạnh tranh.
Xem thêm giới thiệu
- Nhân viên phục vụ Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên phụ bếp Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên pha chế Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên bếp chính Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Trưởng phòng kinh doanh dự án TTNT Công Ty TNHH Dịch Vụ Đông Giao Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên nấu món ăn Hàn Quốc Công Ty TNHH Taehwa Vina
- Nhân viên phục vụ cà phê/ Nhân viên nấu ăn, pha cà phê Book Cafe
- Nhân viên phục vụ nhà hàng Công Ty TNHH MTV CNTT Và DV Tín Đạt
- Nhân viên phục vụ Công Ty TNHH Phi Khoa
- Nhân viên phụ bếp Công Ty TNHH Phi Khoa
- Nhân viên phụ bếp Công Ty TNHH Bonsai Cruise
- Nhân viên phục vụ Công Ty TNHH Bonsai Cruise
- Quản lý/Nhân viên bếp tiệc, bếp Hoa Dong Phuong Group
- Nhân viên pha chế, bán hàng Công Ty TNHH Passio
- Nhân viên Bếp trung tâm Công Ty CP Beta Media - Chi Nhánh TPHCM
- Chuyên viên thiết kế Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Chuyên viên truyền thông nội bộ Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên triển khai phần mềm Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty TNHH Kỹ Thuật Nhân Việt
- Kỹ sư thiết kế máy tự động hóa Công Ty CP Đầu Tư AMA Holdings
- Nhân viên kho vận Công Ty CP In Hoa Long
- Kỹ sư quản lý thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên hành chính, lễ tân Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Trưởng bộ phận thiết kế kết cấu Công Ty CP Phát Triển Bất Động Sản Phát Đạt
Picenza Việt Nam ra mắt công trình 'Khu vui chơi - Chòi chơi Phố Sách'
Bệnh viện Triều An đưa vào vận hành hệ thống CT đếm Photon hiện đại
Socola Queenam và hành trình của một thương hiệu Việt dám khác biệt
Simplus kỷ niệm 5 năm truyền cảm hứng cho phong cách sống trẻ
Chính sách cởi mở của New Zealand thu hút sinh viên Việt Nam

