Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên bán hàng tại shop
Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Chào hỏi và tìm hiểu nhu cầu khách hàng.
- Tư vấn sản phẩm phù hợp.
- Hướng dẫn thanh toán nếu mua.
- Nhận hàng, kiểm hàng và giao cho khách.
- Ca sáng: Từ 7h30 - 11h30, chiều 13h00 - 17h00.
- Làm ca xoay hoặc 2 ca cố định.
- Khởi điểm: 4.800.000 + thưởng.
Yêu cầu công việc
- Tuổi từ 19 - 30 tuổi.
- Lịch sự, đạo đức tốt.
- Hòa đồng, thân thiện.
- Nhiệt tình, trung thực.
- Muốn gắn bó lâu dài.
- Có trách nhiệm trong công việc.
- Yêu thích công việc tư vấn, bán hàng.
Thông tin khác
- Môi trường làm việc thoải mái.
- Nhận tiền qua thẻ ATM.
- 06 tháng tăng 300.000 đồng.
- Làm tốt thưởng thêm.
- Nghỉ lễ, tết theo quy định pháp luật.
- Thăng tiến khi gắn bó lâu dài.
* Lưu ý bắt buộc:
- Gọi trực tiếp 0774.422.201 để được hẹn lịch trao đổi công việc.
- Nộp hồ sơ trực tiếp và trao đổi công việc 01 buổi.
Nộp đơn trực tiếp
- Doanh Nghiệp Thành Phát: Đang kinh doanh những mặt hàng Việt Nam xuất nhập khẩu. Chúng tôi luôn tìm hiểu và đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng.
- Doanh nghiệp tập trung chiếm lĩnh thị trường với các hạng mục: Sản xuất, phân phối đến tay người tiêu dùng các mặt hàng an toàn tuyệt đối, dinh dưỡng và phù hợp với người Việt Nam, dịch vụ vận tải hàng hóa, giao nhận hàng hóa, vận chuyển hàng hóa và xuất khẩu các mặt hàng ra thị trường thế giới.
- Tư vấn, hỗ trợ đội ngũ kinh doanh tại văn phòng Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 6 - 8 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên tư vấn bán hàng tại Đà Nẵng Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 5 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên bán hàng tại shop Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 4 - 5 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên văn phòng, kinh doanh Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 5 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên hành chính văn phòng tổng hợp Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 5 - 8 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên tư vấn dược tại chỗ Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 5 - 8 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên tư vấn, hỗ trợ khách hàng Doanh Nghiệp Tư Nhân Thành Phát 5 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên bán hàng Công Ty Cổ Phần Nhựa Mai Anh Quân DNA
- Nhân viên sales admin Công Ty TNHH Thương Mại Tổng Hợp Tuấn Việt
- Nhân viên kinh doanh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Nam Phúc
- Nhân viên tư vấn bán hàng Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên bán hàng, lao động phổ thông Doanh Nghiệp Thành Nhân
- Nhân viên telesale, hỗ trợ khách hàng Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên bán hàng tết Doanh Nghiệp Thành Thuận
- Nhân viên bán hàng tại quầy Doanh Nghiệp Thành Thuận
- Nhân viên phụ bán hàng tết Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên chăm sóc khách hàng Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên kế toán Tổng Công Ty Cổ Phần Phong Phú
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Thiết Bị Kỹ Thuật V.T
- Kiến trúc sư Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên thiết kế nội thất Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Nhân viên bảo trì điện Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Nhân viên dịch vụ khách hàng Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
SACOMBANK nhận ba danh hiệu về bán lẻ, chuyển đổi số và hỗ trợ doanh nghiệp
Icondenim mở rộng chuỗi cửa hàng tại hệ thống Aeon Mall
Cơ hội trở thành giảng viên kiêm nhà quản lý tại UEH Nexus Campus Nha Trang
Bảo Việt Nhân thọ: 30 năm chắp cánh tương lai trẻ em
Izumi City: Định hình tầm nhìn đô thị trăm năm từ nhu cầu an cư

