Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Kỹ sư thiết kế M&E
Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Lên phương án thiết kế cho hệ thống cấp thoát nước tổng thể dự án công nghiệp, dân dụng.
- Nắm rõ các tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật thiết kế cho hệ thống cấp thoát nước.
- Chủ động phối hợp với các bộ phận kiến trúc, kết cấu trong các công việc liên quan.
- Kiểm soát việc thực hiện thiết kế, xử lý các yêu cầu thay đổi trong quá trình thiết kế.
- Thực hiện các nhiệm vụ theo sự phân công và điều phối của quản lý trực tiếp hoặc trưởng phòng.
Yêu cầu công việc
- Trình độ tốt nghiệp đại học,
- Chuyên ngành: Kỹ sư xây dựng, kinh tế xây dựng.
- Thành thạo các phần mềm tin học, Autocad, Revit...
- Chấp nhận tăng ca theo kế hoạch công việc đề ra.
- Có thể đi công trình.
Thông tin khác
- Được tham gia đào tạo các khóa kỹ năng trong công ty.
- Chế độ nghỉ dưỡng kết hợp team building hàng năm.
- Có lộ trình thăng tiến rõ ràng.
- Tham gia BHXH, BHYT, BHTN khi ký hợp đồng lao động sau thời gian thử việc.
- Môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động, thân thiện và cởi mở.
- Thưởng theo hiệu quả công việc vào dịp lễ/ tết.
- Thưởng KPI vào cuối năm.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước
Lô B_4B3_CN - Đường Ne5B - KCN Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước: Tư vấn và thiết kế, xây dựng nhà xưởng dân dụng và công nghiệp, gia công và lắp dựng các sản phẩm kết cấu thép.
- Kế toán tổng hợp Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên quản lý dự án Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước 13 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư thiết kế kết cấu Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư thiết kế M&E Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư hiện trường Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước 13 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên đấu thầu Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước 13 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư thiết kế kết cấu Công Ty Xây Dựng Công Nghiệp Hưng Phước 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư quản lý thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Kỹ sư giám sát Công Ty Thiết Kế Xây Dựng Đông Cường
- Kỹ sư xây dựng, hiện trường Công Ty TNHH Xây Dựng Lê Thy
- Kỹ sư giám sát thi công xây dựng Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Phước Thành
- Kỹ sư QS, shopdrawing Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phan Gia Phát
- Kỹ sư thiết kế kết cấu Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Phước Thành
- Kỹ sư xây dựng kết cấu thép Công Ty CP Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Trung Lâm
- Kỹ sư môi trường Công Ty TNHH Công Nghệ Hóa Chất Và Môi Trường Vũ Hoàng
- Kỹ sư shopdrawing Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Phước Thành
- Kỹ sư cầu đường Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Long Khang
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
Lần đầu giới thiệu hệ sinh thái nha khoa 'Made in Italy' tại VIDEC 2026
Sự kiện 'Chuyển đổi mô hình kinh doanh từ TikTok Shop nội địa sang TikTok Shop US'
Viettel AI Race 2026: Đưa thí sinh vào môi trường AI thực tế doanh nghiệp
Chọn đồng hồ định vị cho trẻ: Những tiêu chí phụ huynh cần quan tâm
907 cộng sự học thuật cùng UEH đưa kinh nghiệm thực tiễn vào giảng đường

