Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Họa viên triển khai
Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Tiếp nhận hồ sơ từ các bộ phận kinh doanh, thi công để khai triển bản vẽ kiến trúc, bản vẽ kỹ thuật thi công.
- Phối hợp với các bộ phận khác (kết cấu, M&E, nội thất...) để kiểm tra tính tương thích của từng hạng mục công trình và đôn đốc giải quyết công việc.
- Tuân thủ các quy trình thiết kế của công ty và các quy định, tiêu chuẩn chuyên ngành.
- Đảm bảo tất cả các bản vẽ được quản lý trực tiếp, giám đốc thiết kế kiểm tra và duyệt trước khi phát hành ra công trường.
- Chi tiết trao đổi khi phỏng vấn.
Yêu cầu công việc
- Nhanh nhẹn sáng tạo trong công việc, luôn đổi mới những kiến thức có sẵn.
- Có kinh nghiệm trong việc khai triển phối cảnh cũng như bản vẽ nhà phố và biệt thự.
- Có khiếu thẩm mỹ, am hiểu những quy luật cơ bản trong việc phối hợp những mảng kiến trúc, màu,...
- Có kiến thức về các loại vật liệu thi công công trình.
- Có kiến thức sơ bộ về phong thủy.
- Có khả năng giao tiếp tốt, có kỹ năng làm việc theo nhóm.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát
52 Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát: Thiết kế kiến trúc, nội thất.
- Thi công xây dựng nhà, biệt thự và các công trình công cộng khác.
- Sản xuất lắp đặt nội thất gỗ và các hạng mục hoàn thiện.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Giám sát công trình Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát 12 - 15 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên hành chính nhân sự Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát 7 - 9 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên kế toán Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát 5 - 7 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên content, viết bài website Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên hành chính nhân sự Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát 6 - 9 triệu Hồ Chí Minh
- Họa viên triển khai Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Chuyên viên thiết kế nội thất Công Ty CP Thiết Kế Xây Dựng Và Tư Vấn Đầu Tư Nguyễn Gia Phát Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Họa viên kiến trúc MinaQ
- Họa viên thiết kế Công Ty TNHH Kỹ Thuật Nguyên Phong
- Họa viên kiến trúc Công Ty Giày Gia Định
- Họa viên kết cấu, kiến trúc Công Ty TNHH Trúc Nghinh Phong
- Họa viên kiến trúc Công Ty TNHH Nội Thất Bình An
- Họa viên kiến trúc 3D Cty CP ĐT XD & PT Lĩnh Phong - Conic
- Họa viên kiến trúc Công Ty TNHH MTV Anh Minh Anh
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Khải Hoàn Prime: Người mua hưởng lợi từ chính sách giãn dòng tiền
Legacy 66 giữa vùng di sản Chợ Lớn - Sài Gòn
Phát triển toàn diện trong môi trường giáo dục chuẩn Cambridge tại Royal School
Carlsberg Việt Nam thúc đẩy chuyển đổi xanh từ tối ưu tài nguyên
MBA đổi mới đào tạo để tăng tính ứng dụng

