Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Bếp chính nhà hàng chay
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Chế biến món ăn ngon và đạt chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm.
- Kiểm soát nguyên vật liệu và lên kế hoạch thu mua hàng kiểm soát vệ sinh an toàn thực phẩm (đặc biệt khâu đầu vào).
- Hướng dẫn và kiểm soát phụ bếp chế biến món ăn theo đúng quy trình.
- Tổ chức sắp xếp nguyên vật liệu, thực phẩm và hướng dẫn phụ bếp làm theo đúng quy trình. Đúng định mức tiêu hao nguyên vật liệu cho phép.
- Kiểm tra và báo cáo số lượng tài sản, công cụ hàng tháng đồng thời xử lý các trường hợp hư hỏng mất mát tài sản, công cụ và báo cáo cấp trên trực tiếp.
Yêu cầu công việc
- Làm việc theo ca, với thời gian tối thiểu 8h/ ngày.
- Có chứng chỉ đầu bếp, am hiểu thực phẩm, định lượng món ăn, xu hướng khẩu vị.
- Kinh nghiệm từ 2 năm trở lên ở vị trí tương đương.
- Có kinh nghiệm nấu món ăn chay.
- Trung thực, cẩn thận, sáng tạo.
- Xử lý và kiểm soát tốt các tình huống trong bộ phận.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông
806 Âu Cơ, Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông: Chúng tôi đang tìm kiếm nhân sự có tiềm năng, tư duy sáng tạo và đam mê nghề nghiệp cùng hướng đến sự phát triển song phương bền vững.
- Vị trí tuyển dụng yêu cầu nhân sự phải đáp ứng đúng các yêu cầu về tiêu chuẩn, đúng chuyên ngành, có khả năng thực thi và hoàn chỉnh các hạng mục công việc thực tế. Nhân sự này sẽ được định hướng phát triển lâu dài và nhận các chương trình hỗ trợ đặc biệt dành cho nhân viên tại công ty.
- Quản đốc xưởng mộc Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 10 - 12 triệu Hồ Chí Minh
- Trưởng phòng phát triển dự án cộng đồng Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 15 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kiến trúc sư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 10 - 15 triệu Hồ Chí Minh
- Phụ bếp căn tin Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 5 - 7 triệu Hồ Chí Minh
- Chuyên viên đào tạo - văn hóa doanh nghiệp Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 10 - 15 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên thu mua Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 8 - 15 triệu Hồ Chí Minh
- Quản lý điều hành nhà hàng Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông 10 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Bếp chính Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Phúc Long
- Phụ bếp căn tin Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Thương Mại Viễn Đông
- Đầu bếp Công Ty Cổ Phần Samedco
- Cook - Bếp nóng, bếp nguội, bếp bánh Cty TNHH MTV Suất Ăn Hàng Không Việt Nam
- Demi chef de partie - Bếp nóng, bếp nguội, bếp bánh Cty TNHH MTV Suất Ăn Hàng Không Việt Nam
- Chef de partie - Bếp nóng, bếp nguội, bếp bánh Cty TNHH MTV Suất Ăn Hàng Không Việt Nam
- Cook - bếp nóng, bếp nguội Cty TNHH MTV Suất Ăn Hàng Không Việt Nam
- Nhân viên phụ bếp Công Ty TNHH Phi Khoa
- Nhân viên phụ bếp Công Ty TNHH Bonsai Cruise
- Quản lý/Nhân viên bếp tiệc, bếp Hoa Dong Phuong Group
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Kỹ Thuật Nhân Việt
- Nhân viên bảo trì cơ Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Nhân viên hành chính Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Kỹ sư thiết kế khuôn Công Ty CP Giải Pháp Cơ Khí Automech
- Kế toán tổng hợp Công Ty CP Vệ Sinh Công Nghiệp Trung Tín
- Trưởng bộ phận nhân sự Công Ty TNHH Mỹ Nghệ Cát Đằng
- Kế toán viên Công Ty CP Đầu Tư AMA Holdings
- Thiết kế máy băng tải hạng nặng Công Ty CP Đầu Tư AMA Holdings
UEH.ISB tiếp cận những xu hướng giáo dục mới từ mạng lưới đối tác toàn cầu
Không gian trải nghiệm K-House - nơi người dùng 'sống cùng' hệ sinh thái LG
Hệ sinh thái chống sét và tiếp địa nội địa đạt chuẩn UL 467 và IEC 62561
Cận cảnh showroom Mercedes-Benz Vietnam Star Phú Mỹ Hưng theo chuẩn toàn cầu
Dịch chuyển xu hướng chăm sóc da: Từ đại trà đến giải pháp theo nhu cầu

