Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Quản lý xưởng may
Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam
Cập nhật: 04-03-2016
Lượt xem:
1194
Hạn nộp:
30-04-2016
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 30-04-2016
Thông tin tuyển dụng
Hồ Chí Minh
3 năm
May / In
Tổng giám đốc
Thỏa thuận
30-04-2016
Mô tả về công việc
- Mọi chi tiết công việc sẽ được trao đổi trực tiếp trong quá trình phỏng vấn.
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên.
- Có ít nhất 3 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương.
- Tuổi từ 30 trở lên.
Thông tin khác
Cao đẳng trở lên
30 - 50
Nam/Nữ
Giờ hành chính
Nộp đơn trực tiếp
Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam
414/28 Tân Kỳ Tân Quý, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Ms. Hồng
- Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam: Chuyên về sản xuất nón bảo hiểm nón dành cho người đi mô tô, xe gắn máy.
- Thiết kế khuôn mẫu Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 20 - 25 triệu Long An
- Giám đốc nhà máy Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 25 - 30 triệu Hồ Chí Minh, Long An
- Quản lý xưởng khuôn Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 25 - 30 triệu Long An
- Phiên dịch tiếng Hoa Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 8 - 10 triệu Long An
- Kế toán trưởng Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 10 - 20 triệu Hồ Chí Minh, Long An
- Quản lý sản xuất Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 10 - 20 triệu Long An
- Trợ lý giám đốc kinh doanh Cty TNHH Sản Xuất Thương Mại Mafa Việt Nam 15 - 25 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
907 cộng sự học thuật cùng UEH đưa kinh nghiệm thực tiễn vào giảng đường
Màn hình LG UltraGear OLED: Tốc độ tạo khác biệt trong eSports
Thương hiệu bia Huda đồng hành cùng lễ hội Huế Wonderverse Music Fest 2026
Mua vé tàu online ở đâu uy tín?
Philippe Auguste và nghệ thuật tạo nên sức hút từ những chi tiết nhỏ

