Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên nhân sự, bán hàng
Doanh Nghiệp Thành Nhân
Cập nhật: 17-09-2019
Lượt xem:
10423
Hạn nộp:
17-10-2019
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 17-10-2019
Thông tin tuyển dụng
Đà Nẵng
Không cần kinh nghiệm
Hành chánh / Văn phòng, Kinh doanh / Bán hàng
Nhân viên
Từ 7 - 9 triệu
17-10-2019
Mô tả về công việc
- 05 nhân viên bán hàng.
- 02 nhân viên văn phòng.
- Thời gian: Ca sáng: 7h30 - 11h30; Ca chiều: 13h00 - 17h00.
- Thời gian: Giờ hành chính.
- Thu nhập: Từ 6.700.000 - 8.700.000 đồng/ tháng (gắn bó + nỗ lực thu nhập luôn tăng gấp đôi).
Yêu cầu công việc
- Yêu cầu: Từ 21 - 39 tuổi.
- Vui vẻ, lịch sự, siêng năng, trách nhiêm.
Thông tin khác
Không bằng cấp trở lên
21 - 40
Nam/Nữ
Trao đổi khi phỏng vấn
7h30 - 17h00
- Trao đổi trực tiếp.
Vietnamese - Sơ cấp
- Môi trường năng động, lịch sự, nhiều cơ hội học tập, phát triển bản thân, bán hàng, kinh doanh.
- Được khởi nghiệp, kinh doanh tại công ty.
- Du lịch, dã ngoại, hoạt động thể thao đầy đủ.
- Liên hệ trực tiếp: Chị Hoa - 0905.890.791.
- Được trao đổi công việc kỹ tại công ty.
- Được khởi nghiệp, kinh doanh tại công ty.
- Du lịch, dã ngoại, hoạt động thể thao đầy đủ.
- Liên hệ trực tiếp: Chị Hoa - 0905.890.791.
- Được trao đổi công việc kỹ tại công ty.
Nộp đơn trực tiếp
- Doanh Nghiệp Thành Nhân: Là một trong những doanh nghiệp chuyên kinh doanh các mặt hàng tiêu dùng với tiêu chí hàng Việt Nam chất lượng cao.
Job tags / Kỹ năng:
Bán hàng
Tư vấn khách hàng
Dịch vụ khách hàng
Thuyết phục
Giao tiếp
Chăm sóc khách hàng
Văn phòng
- Nhân viên tư vấn bán hàng Doanh Nghiệp Thành Nhân 6 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên bán hàng, lao động phổ thông Doanh Nghiệp Thành Nhân 5 - 6 triệu Đà Nẵng
- Nam/ Nữ bán hàng Doanh Nghiệp Thành Nhân 5 - 8 triệu Đà Nẵng
- Hỗ trợ tư vấn sản phẩm về sức khỏe Doanh Nghiệp Thành Nhân 5 - 8 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên hỗ trợ tư vấn sản phẩm về sức khỏe Doanh Nghiệp Thành Nhân 5 - 8 triệu Đà Nẵng
- Cộng tác viên bán hàng tại Đà Nẵng Doanh Nghiệp Thành Nhân 5 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên bán hàng tại chỗ Doanh Nghiệp Thành Nhân 5 - 7 triệu Đà Nẵng
- Nhân viên bán hàng Công Ty Cổ Phần Nhựa Mai Anh Quân DNA
- Nhân viên sales admin Công Ty TNHH Thương Mại Tổng Hợp Tuấn Việt
- Nhân viên kinh doanh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Nam Phúc
- Nhân viên tư vấn bán hàng Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên bán hàng, lao động phổ thông Doanh Nghiệp Thành Nhân
- Nhân viên telesale, hỗ trợ khách hàng Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên bán hàng tết Doanh Nghiệp Thành Thuận
- Nhân viên bán hàng tại quầy Doanh Nghiệp Thành Thuận
- Nhân viên phụ bán hàng tết Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Nhân viên chăm sóc khách hàng Cơ Sở Kinh Doanh Thảo Nguyên
- Chuyên viên thiết kế Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Chuyên viên truyền thông nội bộ Công Ty TNHH PHD - Fresh Garden
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên triển khai phần mềm Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty TNHH Kỹ Thuật Nhân Việt
- Kỹ sư thiết kế máy tự động hóa Công Ty CP Đầu Tư AMA Holdings
- Nhân viên kho vận Công Ty CP In Hoa Long
- Kỹ sư quản lý thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên hành chính, lễ tân Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Trưởng bộ phận thiết kế kết cấu Công Ty CP Phát Triển Bất Động Sản Phát Đạt
Khoảnh khắc kết nối sau Giải Pickleball Châu Á Mở rộng 2026
Bất động sản tích hợp Wellness: Giá trị sống bắt đầu từ nền tảng
Picenza Việt Nam ra mắt công trình 'Khu vui chơi - Chòi chơi Phố Sách'
Bệnh viện Triều An đưa vào vận hành hệ thống CT đếm Photon hiện đại
Socola Queenam và hành trình của một thương hiệu Việt dám khác biệt

