Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên bán hàng
Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên
Cập nhật: 24-10-2018
Lượt xem:
13226
Hạn nộp:
10-11-2018
Hạn chót nộp hồ sơ vào ngày 10-11-2018
Thông tin tuyển dụng
Hà Nội
Không cần kinh nghiệm
Kinh doanh / Bán hàng
Nhân viên
Thỏa thuận
10-11-2018
Mô tả về công việc
- Bán hàng chăn ga, gối, đệm tại showroom công ty.
- Chào đón và tiếp khách hàng.
- Tư vấn sản phẩm bày bán tại cửa hàng cho khách hàng.
- Sắp xếp, trưng bày hàng hóa theo yêu cầu.
- Vệ sinh quầy kệ, đảm bảo cửa hàng sạch sẽ, đẹp mắt.
Yêu cầu công việc
- Nam/ Nữ, tuổi từ 18 - 30.
- Tốt nghiệp trung học phổ thông trở lên.
- Nhanh nhẹn, chăm chỉ, trung thực và có tinh thần trách nhiệm cao.
- Ngoại hình ưa nhìn.
- Yêu thích công việc bán hàng.
- Có tinh thần cầu tiến, mong muốn gắn bó lâu dài với công ty.
- Ứng viên chưa có kinh nghiệm sẽ được đào tạo, có thể làm part-time.
- Ưu tiên ứng viên có hộ khẩu tại Hà Nội.
Thông tin khác
Trung học trở lên
18 - 40
Nam/Nữ
Thỏa thuận
Trao đổi khi phỏng vấn
- Trao đổi khi phỏng vấn.
Vietnamese - Trung cấp
Nộp đơn trực tiếp
- Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên: Công ty chuyên sản xuất chăn ga, gối, đệm.
- Nhà máy sản xuất đặt tại: Khu công nghiệp phố Nối A - Hưng Yên.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệu
Địa điểm:
Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
Giám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu
Địa điểm:
Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
- Nhân viên bán hàng Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên 3 - 6 triệu Cần Thơ
- Lái xe con Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên Thỏa thuận Hà Nội
- Nhân viên phát triển thị trường Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên Thỏa thuận Hưng Yên, Đà Nẵng
- Nhân viên marketing Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên Thỏa thuận Hà Nội, Hưng Yên
- Nhân viên IT Công Ty TNHH Thanh Bình Hưng Yên Thỏa thuận Hưng Yên
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Đầu Tư Thương Mại Và Sản Xuất Inox Trung Thành
- Nhân viên kinh doanh quốc tế Công Ty TNHH Bao Bì Anh Dương
- Nhân viên sales admin Công Ty TNHH Tiến Lợi
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Thương Mại Công Nghệ Và Xây Dựng Minh Long
- Nhân viên kinh doanh Công Ty Cổ Phần Tôn Thép Việt Pháp
- Nhân viên kinh doanh, bán hàng Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Hà Tâm
- Nhân viên kinh doanh Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Công Nghệ Quảng Ích
- Nhân viên kinh doanh thiết bị công nghiệp Công Ty TNHH Công Nghệ Mới Nguyễn Vinh
- Nhân viên sales admin Công Ty Cổ Phần Thương Mại Hương Việt
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Đầu Tư Và Thương Mại Nguyên Hưng
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Cơ hội nghiên cứu AI, điện toán lượng tử và an ninh mạng tại FPT
4 lựa chọn súp thưởng dạng thìa chăm sóc sức khỏe cho mèo từ Unicharm
Nha Khoa Kim sử dụng hệ thống bệnh án điện tử KimHIS
LG nâng chuẩn màu LCD cao cấp với dải TV RGB evo 2026
UEH và bước chuyển đồng sáng tạo: Đưa tri thức thành giải pháp thực tiễn

