Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Kỹ sư kinh tế xây dựng, QS
Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
* Bóc tách khối lượng:
- Bóc tách khối lượng chi tiết từng công việc thi công phục vụ đấu thầu, dự thầu.
- Phân tích chi tiết khối lượng từng chủng loại vật liệu xây dựng phục vụ công tác kiểm tra và cung ứng.
- Phối hợp với khối thi công và khối thiết kế thu thập, lưu trữ hồ sơ liên quan đến dự toán, phát sinh, hợp đồng toàn bộ công trình thi công.
- Theo dõi, giữ file bản vẽ lập dự toán ký hợp đồng và bản vẽ ngoài thi công.
- Theo dõi phát sinh ký theo tuần với khách hàng.
- Cập nhật thay đổi của thiết kế và khách hàng trên group công trình.
- Phối hợp với kỹ sư kỹ thuật hiện trường kiểm tra khối lượng thầu phụ, thống nhất cách đo với thầu phụ.
* Quyết toán công trình:
- Kiểm tra và cập nhật khối lượng quyết toán thầu phụ và khối lượng quyết toán công trình.
- Tham gia giải trình, bảo vệ khối lượng quyết toán công trình.
- Theo dõi việc ký quyết toán của khách hàng.
- Thực hiện công việc khác theo sự phân công của trưởng phòng, ban tổng giám đốc.
Yêu cầu công việc
- Nam, từ 24 - 35 tuổi.
- Tốt nghiệp đại học chuyên ngành liên quan.
- Biết đọc, hiểu bản vẽ.
- Sử dụng phần mềm: Autocad, Excel.
- Từ 01 năm kinh nghiệm trở lên.
- Có kỹ năng lập kế hoạch, sắp xếp công việc.
- Cẩn thận, chính xác, chăm chỉ.
- Nhanh nhẹn, thông minh, có trách nhiệm cao.
- Kỹ năng giao tiếp tốt.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam
255/56T Nguyễn Văn Tiên, KP. 11, Phường Tân Triều, Đồng Nai
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam được thành lập ngày 22 tháng 11 năm 2012, mang sứ mệnh phát triển các dự án xây dựng dân dụng ở tỉnh Đồng Nai, đồng thời mở rộng thực hiện các dự án trên cả nước.
- Và đến nay, Chính Nam đã sẵn sàng phục vụ cho Quý khách hàng trên toàn quốc.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Kỹ sư kinh tế xây dựng, QS Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam 12 - 20 triệu Đồng Nai
- Họa viên kiến trúc 2D Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam 10 - 15 triệu Đồng Nai
- Kỹ sư kinh tế xây dựng, QS Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam 12 - 20 triệu Đồng Nai
- Kỹ sư xây dựng cầu đường Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam 15 - 25 triệu Đồng Nai
- Kỹ sư thi công điện Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam 12 - 18 triệu Đồng Nai
- Giám đốc thiết kế nội ngoại thất Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam Thỏa thuận Đồng Nai
- Kỹ sư kinh tế xây dựng, QS Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Xây Dựng Chính Nam 12 - 20 triệu Đồng Nai
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Đôi bạn trẻ 'vẽ hạnh phúc' cho những gánh hàng rong
Bác sĩ Việt và những nghiên cứu Nội tiết được quốc tế ghi nhận
Du Lịch Bình Minh: Chọn tour miền Tây theo quỹ thời gian thay vì điểm đến
Nam Long Experience 2026: Sức hút từ bất động sản giá trị thực
FPTU, FPT và Viện QACI hướng tới đào tạo 30.000 nhân lực công nghệ chiến lược

