Kiến trúc sư thiết kế cảnh quan

Công Ty Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Phú Gia Hòa

Thông tin tuyển dụng

Hồ Chí Minh
1 năm
Kiến trúc, Xây dựng
Nhân viên
Từ 10 - 25 triệu
30-12-2022

Mô tả về công việc

- Thiết kế concept cảnh quan các dự án: du lịch - nghỉ dưỡng, công viên trong các khu đô thị, cảnh quan dự án chung cư cao tầng.

- Nhận thông tin, phân công công việc từ cấp trên, lên ý tưởng thiết kế sơ bộ, tổng mặt bằng.

- Triển khai hồ sơ thiết kế concept: dựng mặt bằng, dựng phối cảnh, render hình ảnh hoặc làm film, trình bày hồ sơ concept.

- Báo cáo thiết kế trước cấp trên hoặc chủ đầu tư.

- Phối hợp với các bộ phận khác ở bước triển khai hồ sơ quy hoạch, hồ sơ kỹ thuật.

Yêu cầu công việc

- Tốt nghiệp đại học đúng chuyên ngành.

- Có kinh nghiệm làm việc đúng với chuyên ngành.

- Có ý tưởng và khả năng sketch tay tốt.

- Sử dụng thành thạo một trong các phần mềm dựng mô hình 3D và render. Có kỹ năng sử dụng tốt các phần mềm chuyên ngành còn lại.

- Năng động, sáng tạo, tinh thần cầu tiến cao, chủ động trong mọi công việc, mọi nhiệm vụ được giao.

Thông tin khác

Đại học trở lên
22 - 45
Nam/Nữ
Thỏa thuận
Trao đổi khi phỏng vấn
- Trao đổi khi phỏng vấn.
English - Sơ cấp

Nộp đơn trực tiếp

Công Ty Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Phú Gia Hòa

10/2/2 Đường số 7, KP.2, Phường Tam Bình, Hồ Chí Minh

Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp

- Công Ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Phú Gia Hòa chuyên các lĩnh vực về tư vấn thiết kế lập quy hoạch dự án, tư vấn và lập dự án đầu tư trọn gói, thiết kế kiến trúc công trình cao tầng, khu nhà ở, resort và khách sạn, thiết kế nội thất - ngoại thất và quản lý vận hành toà nhà.

Xem thêm giới thiệu

Xem thêm việc làm từ công ty này

Chia sẽ:

Kiến trúc sư ngoại thất

Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Nhân viên thị trường

Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chuyên viên tài chính

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG

Mức lương: 15 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ thuật viên

Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ sư mua hàng

Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chỉ huy trưởng

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 20 - 39 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư thiết kế cơ khí

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 20 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Giám sát thi công

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 13 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Quản lý dự án

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư điện tự động giám sát

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Chia sẽ:

...