Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Quản đốc xưởng, quản lý sản xuất
Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Tổ chức, lãnh đạo, kiểm soát các hoạt động các xưởng sản xuất.
- Thực hiện sản xuất hàng loạt theo chỉ thị và lệnh sản xuất.
- Lập kế hoạch sản xuất.
- Kiểm soát và thực hiện đạt năng suất, đúng tiến độ, số lượng.
- Kiểm soát chất lượng sản phẩm.
- Kiểm soát an toàn lao động, phòng chống cháy nổ, an ninh trật tự, sự tuân thủ của công nhân viên về nội quy, quy định, 5S và môi trường làm việc.
- Quản lý tài sản: Nhà xưởng, máy móc thiết bị, CCDC, vật tư, hàng hóa của xưởng.
- Kiểm soát chi phí sản xuất, giá thành sản phẩm.
- Thực hiện báo cáo hàng ngày, tuần, tháng, năm và việc khác theo chỉ đạo của ban giám đốc.
Yêu cầu công việc
- Nam/ Nữ, từ 35 - 50 tuổi.
- Tốt nghiệp cao đẳng chuyên ngành: Quản lý công nghiệp, kỹ thuật hệ thống công nghiệp, cơ khí chế tạo, tự động hóa, nhựa.
- Ưu tiên có kinh nghiệm từng làm sản xuất ngành nội thất, quản lý kiểm soát khâu đóng gói xuất cont.
- Vi tính văn phòng thành thạo, đặc biệt là kỹ năng Excel.
- Cẩn thận chịu khó, chịu áp lực công việc cao.
Thông tin khác
* Phúc lợi:
- Áp dụng theo pháp luật hiện hành.
- Thưởng theo hiệu quả kinh doanh.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần
D12 - D13 KCN Nhị Xuân, Xã Xuân Thới Sơn, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công ty Lê Trần là công ty thủ công mỹ nghệ chuyên sản xuất và 100% xuất khẩu nhiều loại mặt hàng:
+ Sản phẩm kim loại: Bàn, ghế, tủ, giường, khung kệ, hàng rào, decking tile.
+ Sản phẩm kim loại ghép: Vải, nệm, gỗ, nệm, đá, tetilen, mozait, poly wood, kính, viber cimen.
+ Sản xuất hạt nhựa và các sản phẩm từ nhựa: Dây nhựa giả mây, chậu nhựa, poly wood, sàn nhựa...
+ Vỉ nhựa ván sàn.
+ Planter (chậu hoa).
+ Bàn ghế đan dây nhựa giả mây.
+ Sản xuất nệm ngồi và gối tựa.
+ Sản xuất và thương mại nhựa phế liệu và hạt nhựa tái sinh.
- Nhân viên hành chính nhân sự Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 12 - 15 triệu Hồ Chí Minh, Tây Ninh
- Quản đốc xưởng, quản lý sản xuất Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 20 - 30 triệu Hồ Chí Minh
- Trưởng phòng R&D Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 35 - 50 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên thủ kho nguyên vật liệu Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 12 - 14 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên kế hoạch tổng hợp Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 14 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Kế toán kho, vật tư Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 12 - 18 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên triển khai sản xuất Công Ty Sản Xuất TMDV Lê Trần 13 - 17 triệu Hồ Chí Minh
- Quản lý dịch vụ kỹ thuật Công Ty TNHH Phụ Tùng Ô Tô Minh Phú
- Nhân viên quản lý kho Cty TNHH Toyota Hiroshima Tân Cảng - HT
- Quản đốc, điều phối Công Ty Cổ Phần Bến Thành Ô Tô
- Phó quản đốc xưởng sản xuất Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Hợp Trí
- Quản lý phòng cải tiến Công Ty TNHH Nidec Copal Precision VN
- Nhân viên quản lý công trình Công Ty Liên Doanh Fuji Alpha
- Phó Quản đốc xưởng Ky Nguyen Vang Consultants Co., Ltd
- Quản đốc sản xuất Cty TNHH Jia Hsin
- Quản đốc sản xuất Cty CP Kỹ Nghệ Cách Nhiệt Gia Nguyên
- Nhân viên kế toán Tổng Công Ty Cổ Phần Phong Phú
- Nhân viên kinh doanh Công Ty CP Thiết Bị Kỹ Thuật V.T
- Kiến trúc sư Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên thiết kế nội thất Công Ty TNHH Thi Công Nội Thất Hometalk
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Nhân viên bảo trì điện Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Nhân viên dịch vụ khách hàng Công Ty CP Dệt Trần Hiệp Thành
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
Cơ trưởng Hoàng Đình Trang và 26 năm giữ trọn đam mê bầu trời
Vietmap Live và gói OMNI: Lắng nghe trải nghiệm sau tay lái
POTS đạt Thương hiệu Quốc gia Việt Nam năm 2026
Sản phẩm Cholimex Food đạt chứng nhận Thương hiệu Quốc gia Việt Nam 2026
Lấy bằng MBA Mỹ tại Việt Nam: Những tiêu chí cần cân nhắc

