Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Kỹ sư quản lý dự án
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Lên kế hoạch triển khai dự án.
- Quản lý tiến độ, chất lượng dự án.
- Khảo sát, thi công, lập dự toán.
- Thiết kế hệ thống đường ống, thiết bị.
- Thực hiện tiến độ, biện pháp thi công.
Yêu cầu công việc
- Nam, từ 25 tuổi trở lên.
- Tốt nghiệp đại học chuyên ngành: Cơ khí, chế tạo máy, ô tô, động lực, tàu biển, dầu khí, thiết bị công nghiệp, thiết bị thực phẩm.
- Sử dụng thành thạo Cad 2D/ 3D tốt, biết Solidwork.
- Trình độ tiếng Anh: Có thể đọc hiểu tài liệu chuyên ngành.
- Có ít nhất 02 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực quản lý dự án, giám sát, thiết kế, thi công bồn bể, kết cấu công trình và rành về hệ thống đường ống trong nhà máy.
- Có kinh nghiệm làm việc trực tiếp/gián tiếp với công ty nước ngoài và hiểu biết về ISO.
- Đọc hiểu bản vẽ kỹ thuật.
- Nhanh nhạy, linh hoạt, xử lý tốt các vấn đề.
- Có kỹ năng quản trị rủi ro.
- Có tinh thần trách nhiệm, chịu làm thêm giờ.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
353/32 Phạm Ngũ Lão, Phường Bến Thành, Hồ Chí Minh
Người liên hệ: Lê Tuấn Dũng
- Công Ty TNHH TM Công Nghệ Anh Minh: Là một trong những công ty chuyên thiết kế, thi công trong ngành lắp máy. Khách hàng có cả 3 miền đất nước, các khách hàng truyền thống như Ajinomoto, Netsle, FCV, Orana, Rich"s, Toyo Việt Nam, UIP, Amway... Công ty có môi trường thăng tiến nghề nghiệp một cách bền vững, đảm bảo đời sống của người lao động tốt nhất.
- Tiền thân là Công Ty TNHH Cơ Điện Hòa Bình, công ty hoạt động chủ yếu trong lĩnh vực thương mại các loại máy móc thiết bị thành lập năm 2007.
- Với tiềm năng phát triển của đất nước cũng như nhu cầu thực tế cần có các nhà thầu lắp đặt có uy tín trong các ngành dược phẩm, giải khát, thực phẩm hóa chất và hóa mỹ phẩm. Chúng tôi đã dần hoàn thiện mình và nâng tầm hoạt động sang các lĩnh vực nói trên.
- Và đến năm 2009, Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh được thành lập với mục đích tập trung vào lĩnh vực cơ điện, sẵn sàng đảm nhận những nhiệm vụ mới. Từ khi thành lập cho đến nay, Anh Minh đã có những bước phát triển đáng kể và mang lại nhiều giá trị cho khách hàng.
* Lĩnh vực hoạt động: Tư vấn thiết kế các hệ thống cơ khí.
- Cung cấp và lắp đặt các hệ thống đường ống (đường ống sản xuất, đường ống phụ trợ).
- Cung cấp và lắp đặt bồn.
- Thi công cách nhiệt.
- Thương mại.
- Kế toán viên Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên kho vật tư Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh 9 - 12 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên kế toán tổng hợp Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên hành chính, nhân sự Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Chỉ huy trưởng công trình cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Nhân viên kinh doanh Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh Thỏa thuận Hồ Chí Minh
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đại Nhân Hòa
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH TTCL Việt Nam
- Kỹ sư cơ khí chế tạo máy Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Hồng Dương
- Kỹ sư thiết kế cơ khí, chi tiết máy Công Ty TNHH Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH SX - TM - DV Lê Trần
- Nhân viên kỹ thuật cơ khí Công Ty TNHH Kỹ Thuật Và Xây Dựng Song Nam
- Kỹ sư hệ cơ Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật Đức Dương
- Kỹ sư cơ khí Công Ty TNHH SX - TM - DV Lê Trần
- Nhân viên kỹ thuật bảo trì Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Tân Minh
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
Ống thép EMT Vietconduit đạt chuẩn UL 797: Bứt phá cùng làn sóng đầu tư hạ tầng
Cách phụ nữ hiện đại tự làm chủ 'hành trình cuộc sống'
Organon hỗ trợ Dược sĩ nâng cao năng lực tư vấn sức khỏe sinh sản
Silkroad Vina trao 1 tỉ đồng học bổng, lan tỏa giá trị giáo dục bền vững
Đưa ESG về giá trị vận hành trong khu công nghiệp

