Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Trợ lý dự án
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Quản lý các dự án về điều hòa của công ty.
- Chuẩn bị hợp đồng, hồ sơ đặt hàng, thanh toán từ khách hàng.
- Theo dõi đơn hàng và thu hồi công nợ.
- Theo dõi hàng hóa.
- Chăm sóc khách hàng.
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp cao đẳng, đại học chuyên ngành kinh tế, quản trị kinh doanh.
- Kinh nghiệm 01 - 02 năm.
- Có kinh nghiệm làm sale admin, làm cho các công ty thương mại là lợi thế.
- Có kinh nghiệm soạn thảo văn bản, hợp đồng, hiểu biết về các luật hiện hành, từng làm thầu là một lợi thế.
- Có trình độ về word, excel.
- Chăm chỉ, nhanh nhẹn, chịu khó học hỏi, cầu tiến.
- Có khả năng làm việc độc lập, làm việc teamwork.
- Kỹ năng giao tiếp, thuyết phục.
- Trung thực, nhiệt tình, quyết đoán trong công việc.
Thông tin khác
- Lương cơ bản + lương doanh số - thỏa thuận theo năng lực (10.000.000 - 15.000.000 đồng/ tháng).
- Thưởng theo chính sách của công ty và kết quả công việc.
- Chính sách BHXH, BHYT, và các phúc lợi khác theo quy định của công ty và bộ luật lao động.
- Làm việc trong môi trường thân thiện, chuyên nghiệp, có cơ hội thăng tiến cao.
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt
Tầng 1, N07-B2, Tòa nhà Thanh Bình, Khu Đô Thị Mới Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt - Đại lý phân phối chính thức điều hòa Daikin.
- Được thành lập năm 2009, An Việt tự hào là một trong những doanh nghiệp phân phối điều hòa Daikin hàng đầu Việt Nam. Với thế mạnh là đơn vị phân phối cấp 1 điều hòa Daikin tại Việt Nam, An Việt luôn dẫn đầu thị trường về chất lượng sản phẩm, dịch vụ và luôn đặt chữ Tín lên hàng đầu.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Nhân viên phát triển thị trường Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 10 - 20 triệu Hà Nội, Hồ Chí Minh
- Kỹ sư nhiệt lạnh Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 15 - 25 triệu Hồ Chí Minh
- Kỹ sư bán hàng Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 10 - 20 triệu Hồ Chí Minh
- Nhân viên kinh doanh dự án Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 10 - 12 triệu Hà Nội
- Chuyên viên marketing Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 12 - 15 triệu Hà Nội
- Kỹ sư bán hàng Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 10 - 15 triệu Hà Nội
- Kỹ sư chuyên ngành nhiệt lạnh Công Ty Cổ Phần Thương Mại Kỹ Thuật An Việt 8 - 10 triệu Hà Nội
- Nhân viên kinh doanh hỗ trợ kỹ thuật Công Ty TNHH Kinh Doanh Và Xuất Nhập Khẩu Minh Châu
- Trợ lý giám đốc Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh EEP Việt Nam
- Trợ lý giám đốc Công Ty TNHH Cơ Điện Lạnh EEP Việt Nam
- Nhân viên hỗ trợ kinh doanh Công Ty Cổ Phần Cơ Điện Lạnh Hoàng Đạt
- Trợ lý sản xuất Công Ty CP Thương Mại Quảng Cáo Nguyễn Trần
- Trợ lý giám đốc Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Haravan Việt Nam
- Nhân viên nhập liệu, trợ lý văn phòng HR Promanning
- Nhân viên hành chính/ Hỗ trợ kinh doanh CNTT Công Ty CP Tư Vấn Quản Trị HKT
- Trợ lý kinh doanh giám đốc Công Ty CP Phát Triển Máy Xây Dựng Việt Nam
- Trợ lý kinh doanh Công Ty TNHH Manulife Việt Nam
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Cơ hội nghiên cứu AI, điện toán lượng tử và an ninh mạng tại FPT
4 lựa chọn súp thưởng dạng thìa chăm sóc sức khỏe cho mèo từ Unicharm
Nha Khoa Kim sử dụng hệ thống bệnh án điện tử KimHIS
LG nâng chuẩn màu LCD cao cấp với dải TV RGB evo 2026
UEH và bước chuyển đồng sáng tạo: Đưa tri thức thành giải pháp thực tiễn

