Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Nhân viên vận hành máy tiện cnc
Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- Trực tiếp vận hành máy tiện CNC - hệ điều khiển Fanuc.
- Vệ sinh bảo dưỡng máy móc thiết bị.
- Triển khai gia công bản vẽ theo kế hoạch sản xuất hàng ngày.
- Đọc hiểu bản vẽ, phiếu setup sheet thực hiện setup cho máy chạy theo yêu cầu từ phòng lập trình.
- Kiểm tra đo đạt sản phẩm từng công đoạn theo chỉ dẫn trên bản vẽ.
- Kiểm tra chất lượng công đoạn trước.
- Tuân thủ nội quy, an toàn lao động, 5S trong công ty.
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp trung cấp nghề trở lên.
- Chuyên ngành: Cơ khí, cơ khí chế tạo... chuyên ngành liên quan.
- Có kiến thức về kỹ thuật gia công chế tạo cơ khí.
- Kỹ năng đọc bản vẽ tốt.
- Kỹ năng giải quyết vấn đề, nhạy bén trong công việc.
- Kỹ năng giao tiếp, làm việc nhóm.
- Sử dụng thành thạo vi tính văn phòng: Word, excel.
- Có 02 - 03 năm kinh nghiệm làm việc ở vị trí tương đương tại các công ty cơ khí sản xuất.
Thông tin khác
Nộp đơn trực tiếp
Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức
177C Hoàng Minh Chánh, Phường An Hòa, Đồng Nai
Người liên hệ: Nộp hồ sơ trực tiếp
- Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức được thành lập năm 1995, trải qua thời gian hoạt động đã từng bước khẳng định vị trí của mình ở thị trường Đồng Nai, Bình Dương, TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng và các tỉnh lân cận.
- Hiện nay, công ty chúng tôi chuyên:
+ Sản xuất thiết bị công nghiệp hỗ trợ sản xuất.
+ Cơ khí chính xác.
+ Sản xuất và lắp ráp thiết bị tự động hóa.
+ Thiết kế, gia công chế tạo máy và khuôn mẫu.
Chỉ huy trưởng
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 20 - 39 triệuGiám sát thi công
Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Mức lương: 13 - 30 triệu- Nhân viên kiểm soát chất lượng Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Nhân viên vận hành máy CNC Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Nhân viên khai triển thiết kế Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Trưởng nhóm kế hoạch sản xuất Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Nhân viên triển khai lập trình Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Nhân viên vận hành máy CNC Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Nhân viên iso Công Ty Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức Thỏa thuận Đồng Nai
- Công nhân cơ khí Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức
- Nhân viên vận hành máy phay cnc Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức
- Nhân viên lập trình máy cắt laser Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Và Dịch Vụ Huỳnh Đức
- Nhân viên đăng kiểm Vietnam Suzuki Corporation
- Nhân viên gia công cơ khí Công Ty TNHH Mabuchi Motor Việt Nam
- Nhân viên gia công cơ khí Công Ty TNHH Mabuchi Motor Việt Nam
- Nhân viên lập trình Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại Nhật Tiến
- Nhân viên bảo trì xe nâng, xe xúc Công Ty Cổ Phần Gạch Men V.T.C
- Nhân viên điều phối - Thời vụ 6 tháng Công Ty TNHH Cùng Mua
- Nhân viên bảo trì xe nâng, xe xúc Cty CP Gạch Men V.T.C
- Kiến trúc sư ngoại thất Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu
- Nhân viên thị trường Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
- Chuyên viên tài chính Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering
- Nhân viên kinh doanh thiết bị điện Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Kỹ sư mua hàng Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E
- Chỉ huy trưởng Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Kỹ sư thiết kế cơ khí Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Giám sát thi công Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
- Quản lý dự án Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh
Tập đoàn Tài chính Cathay: Vững vàng cùng bước tiến Việt Nam
Người dùng đánh giá sau gần 1 năm quyết định mua Veloz Cross
TCL tiếp sức vận động viên Việt Nam tới ASIAD 2026
Đôi bạn trẻ 'vẽ hạnh phúc' cho những gánh hàng rong
Bác sĩ Việt và những nghiên cứu Nội tiết được quốc tế ghi nhận

