Hàng nghìn cơ hội việc làm hấp dẫn đang chờ bạn, hãy tìm việc nhanh với WORKBANK.VN
Internship for foreigners
GPO International
Thông tin tuyển dụng
Mô tả về công việc
- A great chance to experience studying and working all at once in the beautiful country of Vietnam.
- You crave for a taste of a new culture and blending in with people in another country?
- You have a long break ahead without any plan to expend it?
- You want to test yourself with a new job whilst traveling and discovering?
- Come to us: GPO – Grow People and Organizations (85 Luong Dinh Cua Street, Dong Da District, Hanoi).
- A complete HR services provider.
- Job opportunities in various functions: Recruitment, business development, marketing: Search and approach new customers.
- Develop customers networks and build relationship.
- Connect Vietnam business to the world.
- Develop marketing plans and strategies.
Yêu cầu công việc
- Age: 18 - 35, any nationality, english speaker.
- Passionate for HR career and HR business or services.
- Good discipline, good communication.
- Be able to withstand work pressure.
- Be able to work in group.
* Benefits:
- Enjoy professional working environment.
- To be able to learn from domestic and international HR specialists, have market insight on HR services.
- To be able to engage in a proactive environment with many opportunities for self -expression.
Thông tin khác
- Please send your CV via e-mail to rec1@gpo.com.vn / rec3.gpo@gmail.com with title: Name – Year of birth – Applied position’s code (Eg: Richard – 1995 – FI)
- The sooner you apply, the bigger your chance is.
- For more details, please contact us: 02471096868 or http://gpo.com.vn/vi/internship-for-foreigners-recruitment-codefi/
Nộp đơn trực tiếp
- GPO-Grow People & Organization: Là một công ty hàng đầu tại Việt Nam và thị trường ASEAN cung cấp các dịch vụ và giải pháp quản lý nguồn nhân lực.
- Tại GPO, bạn có thể tìm thấy các dịch vụ thu hút và tuyển dụng tài năng, đào tạo và phát triển tài năng, tư vấn của công ty để tối đa hóa hiệu quả tổ chức và tối ưu hóa bằng cách BPO hoặc outsourcing.
- Nói cách khác, GPO giúp khách hàng chuẩn hóa quy trình làm việc, làm cho hệ thống của họ đơn giản và tự động chạy sau đó tối đa hoá kết quả làm việc.
- Trưởng phòng nhân sự GPO International Thỏa thuận Hà Nội
- Office manager GPO International Thỏa thuận Hà Nội
- Nhân viên kinh doanh GPO International 4 - 6 triệu Hà Nội
- Nhân viên hành chính tổng hợp GPO International 5 - 7 triệu Hà Nội
- Chuyên viên đào tạo nội bộ GPO International Thỏa thuận Hà Nội
- General director golf GPO International Thỏa thuận Hà Nội
- Trưởng phòng kinh doanh GPO International 10 - 15 triệu Hà Nội
- Nhân viên kỹ thuật Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chuyên viên quản lý chất lượng Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên kinh doanh xuất khẩu Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên mua hàng máy móc thiết bị Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Nhân viên thiết kế biện pháp thi công Công Ty CP Tư Vấn Và Xây Dựng Vĩnh Hưng
- Chuyên viên kế hoạch nguồn vật tư Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thiên Ân
- Nhân viên kho Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ sư kinh doanh Công Ty TNHH Vũ Minh
- Kỹ thuật viên Công Ty CP Phát Triển Và Công Nghệ SMC Engineering
- Chỉ huy trưởng công trình Công Ty CP Xây Lắp Sonacons
Ống thép EMT Vietconduit đạt chuẩn UL 797: Bứt phá cùng làn sóng đầu tư hạ tầng
Cách phụ nữ hiện đại tự làm chủ 'hành trình cuộc sống'
Organon hỗ trợ Dược sĩ nâng cao năng lực tư vấn sức khỏe sinh sản
Silkroad Vina trao 1 tỉ đồng học bổng, lan tỏa giá trị giáo dục bền vững
Đưa ESG về giá trị vận hành trong khu công nghiệp

