Thông tin tuyển dụng

Hồ Chí Minh
1 năm
Cơ khí / Chế tạo
Nhân viên
Từ 8 - 10 triệu
25-07-2019

Mô tả về công việc

- Hàn gia công sắt, thép.

- Đọc bản vẽ kỹ thuật.

- Các công việc khác theo yêu cầu của cấp trên.

- Trao đổi công việc cụ thể khi phỏng vấn.

Yêu cầu công việc

- Có tinh thần học hỏi, chăm chỉ, yêu thích công việc liên quan đến cơ khí.

- Làm việc có trách nhiệm, cẩn thận.

- Gắn bó lâu dài với công ty.

Thông tin khác

Khác trở lên
24 - 45
Nam
01 tháng
Giờ hành chính
- Trao đổi khi phỏng vấn.
Vietnamese - Sơ cấp
- Làm việc tại: Quận 12.

Nộp đơn trực tiếp

Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Eurorack

23/4A Lê Văn Khương, Khu phố 7, P. Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

Người liên hệ: Cẩm Nhung

- EURORACK: là một trong những thương hiệu uy tín hàng đầu trong lĩnh vực sản xuất và thi công kệ chứa hàng, sàn công nghiệp, pallet,...

- Eurorack đã được chứng nhận phù hợp với tiêu chuẩn hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015. Hơn 10 năm đi vào hoạt động, bằng cách nhập các dây chuyền chế tạo cơ khí từ Châu Âu & Nhật Bản giúp sản phẩm của Eurorack được thiết kế, sản xuất tối ưu phục vụ mọi đối tượng khách hàng trong và ngoài nước như: Việt Nam, Nhật Bản, Hàn Quốc, Canada, Úc, Campuchia, Myanmar,...

Xem thêm giới thiệu

Xem thêm việc làm từ công ty này

Chia sẽ:

Kiến trúc sư ngoại thất

Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Nhân viên thị trường

Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chuyên viên tài chính

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG

Mức lương: 15 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ thuật viên

Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ sư mua hàng

Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chỉ huy trưởng

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 20 - 39 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư thiết kế cơ khí

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 20 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Giám sát thi công

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 13 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Quản lý dự án

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư điện tự động giám sát

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
...