Thông tin tuyển dụng

Hồ Chí Minh
1 năm
Quản lý / Điều hành
Tổng giám đốc
Thỏa thuận
07-01-2017

Mô tả về công việc

- Quản lý hoạt động chung của văn phòng. - Quản lý hồ sơ, giấy tờ: tiếp nhận các công văn, văn bản, giấy tờ chuyển đến và được phép giải quyết nhanh trong thẩm quyền. Phải lưu trữ các dữ liệu, văn bản tài liệu của công ty. - In ấn các tài liệu cần thiết và theo yêu cầu của các phòng ban. - Nghe điện thoại, giao dịch với khách hàng; đón tiếp khách trước khi bắt đầu làm việc với lãnh đạo. - Hỗ trợ tài liệu, nước, thiết bị... cần thiết cho các cuộc họp của công ty. - Theo dõi các thiết bị, tài sản của công ty, có kế hoạch bảo trì với máy móc cố định theo tháng quý, có kế hoạch mua sắm các thiết bị bổ sung đảm bảo yêu cầu làm việc tốt nhất cho nhân viên. - Trao đổi cụ thể khi phỏng vấn.

Yêu cầu công việc

- Kỹ năng giao tiếp, trình bày và thiết lập mối quan hệ tốt. - Cẩn thận, chăm chỉ và nhiệt tình trong công việc. - Nhậy bén, sáng tạo, linh hoạt trong mọi vấn đề. - Sử dụng thành thạo tin học văn phòng. - Có khả năng tổ chức triển khai công việc một cách độc lập và quản lý thời gian tốt.

Thông tin khác

Cao đẳng trở lên
22 - 26
Nam/Nữ
Giờ hành chính
* Thông tin liên hệ:
- Địa chỉ: 96 Tầng 1 Đường số 7 Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TPHCM
- Email: groupmuabannhadat@gmail.com
- ĐT: 0945 06 7777

Nộp đơn trực tiếp

Cty CP Đầu Tư & Xây Dựng Địa Ốc Nguyễn Sơn

96 Tầng 1 Đường số 7, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Người liên hệ: Nguyễn Sơn

- Cty CP Đầu Tư & Xây Dựng Địa Ốc Nguyễn Sơn: Chuyên lĩnh vực bất động sản, địa ốc.
Xem thêm giới thiệu

Xem thêm việc làm từ công ty này

Chia sẽ:

Kiến trúc sư ngoại thất

Công Ty CP TM Và Đầu Tư Xây Dựng Nhà Á Châu

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Nhân viên thị trường

Công Ty CP Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chuyên viên tài chính

Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn KTG

Mức lương: 15 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ thuật viên

Công Ty CP Công Nghệ SMC Engineering

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hà Nội
Ngày cập nhật: 21-09-2026
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Kỹ sư mua hàng

Công Ty TNHH Kỹ Thuật Điện Tự Động Hóa A&E

Mức lương: Thỏa thuận
Địa điểm: Hồ Chí Minh
Ngày cập nhật: 21-09-2026

Chỉ huy trưởng

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 20 - 39 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Tây Ninh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư thiết kế cơ khí

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 20 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Giám sát thi công

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 13 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Vĩnh Long, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Quản lý dự án

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 15 - 30 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026

Kỹ sư điện tự động giám sát

Công Ty TNHH Thương Mại Công Nghệ Anh Minh

Mức lương: 12 - 25 triệu
Địa điểm: Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Ngày cập nhật: 16-09-2026
...